Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanye Nini Fisadi Huyu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aziz Mongi, Jun 5, 2008.

  1. A

    Aziz Mongi New Member

    #1
    Jun 5, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa,

    Mimi ni mwana JF wa siku nyingi, ila kwa leo najitokeza kwenu kwa jina langu halisi. Kuna sababu ambayo inanifanya niwe muwazi na mkweli kabisa. Ni mimi mwenyewe, wala si mtu mwingine yeyote.

    Niandikavyo hii post niko nyumbani, Moshi, nikitokea Arusha, ambapo nilienda juzi kuhudhuria Mkutano Mkuu wa Nane wa Leon H. Sullivan. Jina hilo, kinyume na firka na mazoea ya Watanzania wengi, linatamkwa "Salivan" kama "Samit", yaani, "Sullivan", ikiwa sawa na "Summit". Cha ajabu ni kwamba Watanzania wanatamka ipasavyo neno "Summit", lakini inapokuwa kwa "Sullivan" wanatamka "Sallivan", ambalo ni makosa.

    Nimejitokeza leo kwenu kuwauliza, kuna mtu ambaye kwa mtazamo wangu ni fisadi (sio tu fisadi, ila ni dhulumati). Ni mtu ambaye wote humu ndani mnamfahamu na kumheshimu, kwa hiyo naomba kuuliza: Nimlete humu ndani tumjadili, au nimsamehe nimwachie Mungu, anilipe haki yangu? Nitazingatia ushauri wenu.

    Asanteni.

    ./aziz mongi
     
Loading...