Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyaje huyu house girl wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Aug 4, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wandugu kwema?
    Jamani mimi ni mdau wa humu siku nyingi sana ila nimekutwa na makubwa mwenzenu.

    Siku tatu zilizopita mke wangu alikuwa amelala hospitali akimuuguza ndugu yake. Baada ya mimi kuwa huru basi nakaamua kutandika maji ile kisawasawa. Nilirudi majira ya saa tisa usiku nikiwa niko bati. Nilivyofika nyumbani dada akanifungulia mlango. Akili yangu ikanituma nimuombe dada penzi. Yule dada akawa mkali sana, nikajaribu kumlazimisha kwa kumshika akaning'ata mkono na kukimbilia chumbani kwake.

    Basi nikaogopa watoto wasije wakaamka kwani walikuwa wamelala na bibi yao yaani mama yangu. Huyu dada sasa hivi namwona aibu na ninaogopa asije akamwambia wife. Shida ninayoipata nikamsalimia haitiki, nikimtuma kitu hafanyi kwa kweli ananidharau sana. Pia inabidi niwe karibu na wife mda wote kwani naogopa asije akamwambia.

    Nimeomba ushauri kwa baadhi ya marafiki wengine wananiambia nikitaka niwe salama eti nihakikishe natembea nae na wengine wananiambia nimshawishi mama tumfukuze kazi.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako ushazoea kubaka inaelekea angekuwa mkeo yupo hme ile kufika bed tu ungemparamia huo pia ni ubakaji kama ulikuwa hujui,yani hata aibu huoni unaomba penzi kisa mkeo hajupo for some few daiz akisafiri si utamuomba mpaka mwanao wa kike?ol in ol mwisho wa ubaya ni aibu
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada mbona unanisimanga? Ilikuwa ni ulevi tu
     
  4. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka funda moja limekuumbua du pole sana
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndo ukome
     
  6. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Sio kukusimanga, huo ndo ukwel. Inaonekana ni tabia yako. Unafanya makusudi hlf unasingzia ulevi. Na hao vilaza wenzio wanaokushauri utembee naye kwel na wao wanatembea na mahausegarl wao? Achen kuendekeza ngono mtakufa nyie!!
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani tumsaidie ndugu yetu! si kumlaumu. Pombe mbaya sana! mimi pia ilitokea ila haikuwa kama ya kwako kaka. Pole kaka kaza moyo
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Msisingizie pombe ni umalaya wenu ebooo mbona wengine tunakunywa na hatufanyi upuuzi kama huuu
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona hapo kwenye rangi nyekundu pana tofauti kubwa sana na hapa pa bluu..!

    Join Date : 3rd August 2011
    Posts : 3

    Rep Power : 0
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    M.R naomba wikiendi hii tukanywe wote.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poa mie natumia Mojito :)
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    <br />
    Kaja kwa ID tofauti huenda
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ishiii kumbe nawe ni dume mi ID yako nlidhani ni bidada
     
  14. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Usimwonee aibu, wala usimwogope na wala hata usimfukuze kaz. YES!! The only thing to do ni kumtreat kama hosegal, over. Kma unamtuma kaz hafanyi, anaonyesha dharau mkalipie. Anapaswa kujua who are u 2her. Wewe ni mwajir wake anapaswa kukuheshm no matte what. Nivigum sana kumwambia mkeo ulichomfanyia kwa kuwa eti unamtreat kwa kutokukuheshm. Najua ulichofanya ni matatz yetu wanaume, bt be care. USIRUDIE TENA. Hii k2 ni rahc sana kumvunjia mtu heshma ktk jamii. Be care.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    akaze moyo wa nini? Kama ni pombe mbona anakumbuka muda aliorudi nyumbani,
    .... mbona anakumbuka kuwa alimwomba akakataa,
    .... mbona anakumbuka alianza kumlazimisha?
    Acheni ufala, na huyo housegel angekuwa na akili kama yangu ishu ni dharau mtindo moja, asubuhi kuamka sa 3, kuosha vyombo sa 6 kudeki sa 10, angekoma kweli.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    no wonder id yako ya nduka ilipigwa ban
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu
    ninachokushauri we endelea kumchukulia kama house girl wako tu, mtume akikataa mkaripie na usijaribu kumfukuza yataibuka makubwa, na huwezi jua ukaribu wake na wife wako....
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Hapa ndipo tuaposhindwana tabia a baadhi ya watu. Wewe ulikuwa na ia kabisa ya kufanya ufirauni kwa kabinti ka watu. Nyie ndo mnasababisha hata ma hg wawe na viburi na wafanye mambo yasiyostahili kwa familia, mfao wa hg aliyemwambukiza mtoto HIV. Hivi wewe binti yako akifanyiwa hivyo na mtu mwingine kwa kisingizio kama hicho ulichotoa utajisikiaje? Acheni ubiafsi jamani mnachangia kuiharibu dunia, na hakika malipo ni hapa hapa duniani, na hiyo dhambi itakutafuna hadi ubaki mifupa mitupu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    ukome!!!!

    mmezoea kuwakosea heshima wadada wa watu. pia mmezoea kuisingizia pombe. kama kweli ulikua umelewa kwa nini ulihofia watoto wako wasije wakaamka?

    pia afadhali maana ule ukaribu ulokua humpi mkeo sasa unampa kwa kuhofia hg asitoboe siri. na huyo hg mwache akudharau tena azidishe kukudharau maana umemvunjia heshima mkea na yeye pia.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hata wiki moja nayo ni siku nyingi.
     
Loading...