Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyaje huyu dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Dec 4, 2010.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Wana jf naomba ushauri. Kuna dada anafanya kazi sehemu moja inayo toa services. Ni dada mzuri, msafi, anajiheshi, anaelimu nzuri na muungwana. Tatizo Kila nikienda hiyo sehemu kupata service nakutana na vituko. Sometimes akiniona ni kama anachanganyikiwa. Siku moja nimepita hapo akawa anaongea na jamaa kwenye simu alipo niona akaweka loud speaker. Huyo jamaa alikua anamwomba amwoe na yeye akawa anakataa. Siku changia chochote nikauchuna. Siku nyingine akaniambia nimevaa vizuri kama nakuja kumwoa. Nikamshukuru kwa compliment yake lakini sikuongeza lolote. Jana sijui kapeleleza wapi akaniambia kitu ambacho alipaswa kuniambia mtu ambaye nipo naye karibu nina maana amepeleleza hadi amajua hicho kitu.
    Sasa naomba masaada maana juhudi anayo fanya huyu dada, naona kama namwonea kutoonyesha any positive response. Namheshimu, i mean sijaonyesha dharau yoyote. Nifanyaje na je nimawazo yangu finyu. Note. Samahani sina maana sipendi anacho kifanya (nafurahia mno) lakini kutojua na kutokuwa makini kunaweza kunigharimu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Omba Mungu akuepushe na tamaa za kimwili. Wabongo wakati mwingine sijui tukoje, mdada akikuchekea tu basi anakutaka.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Na tukinyamaza wanadai tunaringa jamani
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    .
    Ni kweli unalo sema lakini si kirahisi hivyo. Nimekutana na wengi wanalionichekea na ni vitu vya kawaida , lakini huyo sijamwelewa.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kaka una matatizo sana! ama domo zege?
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    .
    Mbona unakua na majibu ya ajabu, nimeomba unishauri na kama huna ushauri si unyamaze??
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Usijichekeshe kwa watu wa namna hii! utaambiwa unamwashia moto! lol
     
  8. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nakushauri usiende haraka. Huyo ni rafiki mzuri na wale usiwe na wazo kubwa juu yake. Unajua mambo yanabadilika, dada kukuambia anakupenda sio lazima akwambie kwa mdomo, hiyo kazi anayo ifanya izingatie na Mwombe Mungu akupe kibari. Yapo mambo ya msingi ambayo unatakiwa uangalie kama unataka kuchukua one step ahead. lakini chamsingi mwombe Mungu utapata jibu juu ya huyo dada.
     
  9. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani akiwasha moto kuna tatizo gani????
     
  10. The Dick

    The Dick Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamchelewesha wa nini chapa lapa fasta fasta jichepe.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Don't be over self-confident with your first impressions of people.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kaka upo single au? Kama ndio anza kujisogeza karibu taratibu. Labda mdada amemind swaga zako.
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    .
    asante kwa ushauri mzuri.
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Nimekupata
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Good idea!!!
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka hawa watu hawatabiriki....anaweza akawa anamaindi kukuona tu....
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, kazi ipo???, tatizo letu tumezoea kulianzisha, wakilianzisha hata kama ni la ukweli linatuduwaza.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na huyo mdada pia anafikiri wewe unammind kwa kujipeleka peleka hapo kwenye ka ofisi kila mara bila shuhuli ya msingi . kwa ufupi wazembe wawili mmekutana. tabu tupu
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    .
    No thanks!! hujaelewa, soma upya. naenda kununua service za kampuni na sio kwajili yake. kawni wewe unapokwenda gengeni pale mtaani pako ni kijipendekeza??
     
  20. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza mwanaume haringi au kujishaua, wanawake watakuchukia ukiwa hivi pili una condoms? tatu opportunity dance with the one on the dance floor, ingia kula kitu kama size yako
    anza mkataba, ndio mwanaume anatakiwa kuwa, hakuna mapenzi siku hizi watch out, kitu kikiwa kinakufaa kiweke ndani au hakifai sepa, kata mawasiliano, acha mapenzi hayapo, usipoteze muda, ukazani ni ww mwenyewe umemwona, kula tambaa kama hafai ciao
     
Loading...