Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyaje huyu dada? Yamenikuta leo asbh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Nov 29, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni wiki chache zimepita tangu nihamie kwenye kibanda chungu nilichojenga nje ya mji. Kwa sababu ya umbali wa ninakokaa na foleni za magari, inanilazimu kuondoka nyumbani kumi na mbili kasoro kuwahi traffic jam.

    Siku ya kwanza nikiwa kwenye gari yangu nilikutana na huyu binti aliyesababisha leo niombe ushauri. Alikuwa anajitembelea pembeni ya barabara akielekea kazini. Kwa kuwa sikumfahamu, nilimpita.

    Kesho yake muda kama huo nilikutana naye tena, aliniangalia sana, lakini nikampita. Siku ya tatu nikamkuta tena kwa huruma nikasimama, na kumkaribisha lifti mpaka mjini ambako kila mtu alielekea kzn kwake. Basi tangu siku hiyo ikawa ndo kupeana lifti na mazungumzo ya ndani yalikuwa ni salamu tu.

    Juzi amehamia jirani mwingine mdada ambaye amejenga nyumba karibu na kwangu kabisa. Baada ya kutambulishana na jirani huyu, akaomba nayeye awe anapata lifti ya kwenda kazn. Nilimkubalia.

    Cha kushangaza, leo nilimpa lifti jirani yangu huyu mpya ambaye alikaa siti ya mbele ya gari. Hatua chache mbele kidogo nikakutata na huyu mdada wa siku zote, kama kawaida nikasimama.

    Akaja, akafungua mlango wa mbele, baada ya kugundua kuwa kuna dada mwingine amekaa siti ya mbele, akafyonza na kufunga mlango kisha akazira na kukataa kupanda gari.

    Nauliza waungwana kosa langi ni lipi? Na nimtendeje huyu dada? Nahisi amenidhalilisha kwa jirani yangu!

    Wasalaam,
    HP
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooh! kumbe unaishi nnje ya mji!!!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo dada ni jini kisigino muepuke sana!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ako kadem kalijijengea false hopes
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ni kali!
    Nimesoma hadithi nyingi, huwa zinaelekeana lakini ya kwako hii ni ya aina yake!
    Wanawake wana wivu sana na ni roho mbaya kichizi!

    Lakini wewe mwenyewe huenda hujatulia, unaweza kukuta unajieleza mambo mazuri tu, usikute ushalikoroga sana na huyo mdada wa watu siku za nyuma!...kwanini asonye wakati hajui kuwa huyo ni dada yako au shangazi yako?
    Anaijua tabia yako huyo mkuu!..badilika!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Amekudhalilisha vipi kwa jirani yako?
     
  7. t

    tibe22 Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana naye maana anaonekana hana busara
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leta story nzima hapa mzee......leta maongezi ya kwenye gari.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    alikuwa anataka kurusha ndoano....................ameona bahati imeingiliwa
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseeeee!!!
    Duh!!
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ........haataa kweetuuu waaapoooo.....
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hebu tuambie mlikuwa mnaongeaga nini humo garini kwako?
    halafu mmepeana hiyo lifti kw amuda gani?
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    FB hapo kwenye red yukoje
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Siku ingine ukiwapa lift wakaye seat ya nyumba wote!!
     
  15. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Siku ingine ukiwapa lift wakaye seat ya nyuma wote!!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani, naapa kabisa sijawahi kumwambia neno lolote huyu dada isipokuwa salamu na kumjulia hali yeye na familia yake. Ni huruma tu ya kumsaidia lifti nahisi ndiyo imeniponza.
     
  17. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    apo kuna kitu.ulimwambia haujaoa?nway saa ingine hata kama umeoa lazm kutakua na vijiinterest fulan umevionyesha kwake akajipa izo hope...........
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kabisa alete na maongezi ya kwenye gari ndo tutaweza toa ushauri wa kueleweka..
     
  19. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    si ulisema kulikuwa kunamazungumzo mengine ya ndani..!??
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    al shabaab na majeshi ya kenya, patakuwa hapatoshi
     
Loading...