Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyaje huyu binti..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Apr 24, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,338
    Trophy Points: 280
    Wadau, nimfanyaje huyu binti, tunasali kanisa moja, ila anapenda sana kuja kukaa pale ninapo kaa mimi kila mara wakati wa misa, atategea kuona nakaa wapi atakuja kukaa hapo hapo, na mara nyingi hupenda kushare na mimi vitabu vyake vya nyimbo na neno.

    Hivi ni viashiria gani..anataka nimtongoze ama anjisikia vizuri tu kukaa na mimi..jumapili iliyopita nilifikiri atachelewa lakini kaja muda uleule, na kanifuata moja kwa moja kukaa na mimi..ni mzuri tu..ila najiuliza mara mbili mbili kama ni sahihi kutupa ndoano nisije jutia bure..msaada tutani
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pepo la uzinzi lisikutawale mkuu
    Sio kila mdada akikuzoea anataka umtongoze
    Na wao wana haki ya kuwa na marafiki.
    OTIS
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ofcoz yuko interested na ww, so u take yo chances before hajalose hyo interest maana akiona huna mpango nae na yy atakuwa hana mpango na ww
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    usije ukatongoza watoto wa under 18,shauri yako.mwache binti wa watu kama alivyo.wewe si unaenda kanisani kusali?fata kilichokuleta kanisani.kama unae mpenzi huyo uliekuwa nae anakutosha.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Anataka upako toka kwako
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaa_amiminiwe maji ya baraka huyo...ila angalia ucje mkosea muumba wako.
     
  7. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,203
    Likes Received: 2,338
    Trophy Points: 280
    siyo huyo tu bali yupo na mwingine, ila huyu new girl amempiku mwenzie naona yule mwingine kanuna amehama mpaka benchi..she is cute kwakweli..i am tempted..i seat the same place every day..na anakuja mwenyewe..tena she looks for me..sijamfata yeye..not below 18 ofcourse ..matured ..both are..
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa hapo kwenye bold umesema kuwa anapenda kushare na wewe vitabu vya nyimbo na neno, nafikiri si jambo baya mkaendelea kumtukuza Mungu kwa nyimbo na neno bila kumpa ibilisi nafasi ya kuwapa mawazo ya ngono. :glasses-nerdy:
     
  9. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Shetani huja kama binadamu!
     
  10. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kuku kishingo yani mtu kukushirikisha kusoma kitabu ushahisi anakutega wewe unaenda kanisani kusoma au nishasahau unaendaga kusali au kufollow nan anakaa na wewe kama vip kakae mazabahuni ili ukae peke yako nyie ndo wale wale kwenye hiece umesimama ukiguswa unahisi unaibiwa???????????///
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ninavyofahamu mara nyingi wanawake na wanaume wanatengannishwa katika viti kanisani. sasa wewe huwa unakaa upande wa wanawake kila misa?
     
  12. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    watu bwana mpo kanisani lakini vichwani ngono zimetawala, we hujafikiria upande wa pili labda nataka akushirikishe vitabu vya mungu ili uzidi kuamini, we umewaza ngono tu...
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hahahahaaa, hii kali arifu..!
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wa mjini wanajichanganya tu! upande wa kiume utakuta kuna wanawake wache, hii inatokana na wingi wa KE kupenda kufanya ibada
     
  15. K

    Kiti JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe huyo ibilisi wa ngono anakufuata hadi kanisani! Endelea kusali, achana na fikra za ngono kanisani
     
  16. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sizani kama unafuata mafundisho humo
    kanisani.it inaonekana huwa unamuwaza tu huyo binti.nachelea kusema wale wenzetu walio tenganisha
    jinsia kwenye nyumba zao za ibada waliona mbali sana.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jumba la Ibada
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu unauliza nini kama hataki dudu siangekaa na wakike mwenzake.Wacha kupoteza muda mangi tupia mambo bana
     
  19. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    actually hawa ndo akina "kanumba" wameingia makanisani sasa. eti anasema binti anapenda tuchangie vitabu vyake, me nidhani kama yeye ni makini anatakiwa abebe vitabu vyake. aidha huyu binti inaonekana anamfuata jamaa kwakuwa jamaa anakuja kanisani bila vitabu, binti ni mwema anamhurumia jamaa, anamsogelea ili amsaidie vitabu wakati wa ibada, lakini jamaa anatazama kwa macho zaidi ya mawili- kaaazi kweli kweli
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wewe huwa unaenda kanisani bila vitabu, na inaonekana una tabia ya kuzungusha zungusha shingo tu na kutoa macho kukagua mabinti. Haka kabinti hukuonea huruma na kusogezea huduma ya vitabu. Ubaya uko wapi?
     
Loading...