Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimezaliwa tena

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Smile, Nov 7, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamani waungwana kuna mtu alikuwa anatumia id yangu kupost humu jukwaani bila idhini yangu nimechange id yangu ya bebii
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe ni yule mjukuu wangu bebii au nachanganya mambo.................... kumbukumbu zangu zaniambia kuwa kuna member anayetumia hiyo ID ya Smile............... au ni huu uzee............
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    shikamoo babu umepona jamani ?nilikuwa nimesafiri sijaweza kuja tabata kukujulia khali .ila ni matumaini yangu upo salama kwani naamini mungu anasikia maombi yangu juu yako mpendwa
    kuhusu kuwepo na member mwenye id hii sidhani maana mod asingeikubali kama ipo inatumika
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hata mimi kama nakumbuka hivyo...kabla hata "sijamfahamu" bebii nakumbuka kulikuwa na member anajiita "Smile"!

    Lakini hili la watu kulalamika ID zao kutumiwa na watu wengine linaanza kuleta mashaka...pengine ni wakati Mods wanaweza kusaidia kuliweka sawa....kama lina ukweli ama la.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa hapo mtakuwa mnanilaumu bure mimi nimewasiliana na mod sijajibadilisha mwenyewe labda muulizeni mwenyewe
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    ahsante mjukuu wangu naendelea vizuri namshukuru mungu.............
    lakini nina ombi mjukuu wangu, rejasha basi ile avatar yako uliyokuwa umetupia kigauni chekundu, hii ya sasa babu yako naona aibu kuitazama mie.............lol
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yep alikuwepo ... hata avatar yake naikumbuka
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Not at all...sina sababu ya kukulaumu kabisa!

    Actually, kabla ya wewe kuweka wazi sababu ya kubadili ID yako, nilivyoona posts za Bebii zina ID ya Smile...kilichonijia kichwani ni kuwa labda ulikuwa na ID mbili hivyo Mods wameamua kuziunganisha....tumeyaona haya yakitokea katika siku za karibuni (kuna IDs machachari walikuwemo humu lakini sasa hivi hazionekani tena...zimeunganishwa!)
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Inawezekana hili tatizo likawa kubwa zaidi...............
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu yule ni mjukuu wangu anaitwa "Smiles" haka ka kwako kanajiita Smile......... Chondechonde tusije nyang'anyana them jukuuz
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    :photo:....
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkuu....naona 'uzee' huu unaanza kutunyemelea!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Aisee nyie machalii, stukeni!

    Kuna tofauti kubwa kati ya Smile na Smiles
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Karibu tena
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kuna tofauti....ingawa sio kubwa sana (naamini kama 'Bebii' angelijua hili pengine angechagua ID tofauti!).....angeweza kujiita "Tabasamu":poa
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa tumeshachakachuliwa
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi sikuwa na id mbili nilimuomba mod anibadilishie bebii kuna mtu alikuwa anapost jukwaani bila idhini yangu nilijisahau nikampa pwd yangu
    sina shida wala muda wala sababu ya kuwa na ma id kibao mkuu mimi sio mnafiki na ndo maana nikajitambulisha kabisa hapa
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uswahili huo
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmmh hiicho nini tena jamani?
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Asante pia kwa kuliweka sawa hili....ulivyosema mwanzo nilikuwa napata impression kwamba kuna mtu 'somehow' ame log in kwa kutumia credentials zako("hacking"). Nilianza kuingia woga......kwa kuwa kuna wadau kama wawili wengine nimewasoma wakilalamika IDs zao 'kutumiwa'.
     
Loading...