Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimezaa na shemeji yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinu, Mar 9, 2011.

  1. k

    kinu Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni habari ya kweli na inanisumbua moyo sana,nimeolewa na bwana mmoja wa kiarabu miaka 20 iliyopita,huyo bwana ana mke wake wa kiarabu aliyezaa naye watoto 6 ila mimi hanizalisha.Tumetibiwa kila hospitali nchini na nje ya nchi lakini hakuna mtoto.Dk Kaisi alifanya kila njia lakini wapi.Hatahivyo huyu mme wangu wala hajawahi kunipigia kelele juu ya hilo,ameonyesha love kubwa sana.Sasa miaka 10 iliyopita alimleta mdogo wake ambae alikuwa anasoma ulaya,ni kijana mzuri,msomi na anabidii sana ya kazi ,anamsaidia sana kaka yake kazi maana kaka yake ni tajiri sana tu.Basi katika maongezi naye nikamweleza shida yangu ya kutozaa na nikamwambia kuwa Dk Kaisi anasema mme wangu mbegu zake haziwezi kunibebesha mimba,
    .Tukajenga mazoea naye sana,disko tunaenda wote na mengi tu tukawa tunafanya pamoja.Sasa miaka 6 iliyopita kaka yake akaenda kwa mke wake uarabuni nikabaki na shemeji ambae akawa msimamizi wa familia sasa bila ya ajizi nikamtolea uvivu nikamwambia kuwa naomba kuzaa naye,alisita sana na akaniuliza maswali mengi mno lakini hatimaye nikalala nae na nikabeba mimba na kuzaa mtoto wa kiume kaka yake hakujua maana alirudi baada ya 3 months.Ila shemaji kwenye 6 kwa 6 ni eksipati sana yaani sijawahi kuona mwanaume mtamu kama yeye.Sasa shemeji akapata kazi Marekani akaenda ila kila akirudi tunawasiliana tunaendeleua libeneke na hivi sasa nina mimba yake,kinachonisikitisha ni kwamba shemeji anapokuwa kifuani ananiita mama watoto wangu nipe raha nami nampa raha,sasa naumia roho sana kuona nazaa na shemeji yangu na namsaliti mme wangu ambaye amenifanyia mengi mazuri,je nikaungame kwa mme wangu kwa kumwambia ukweli kuwa nazaa na mdogo wake.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uko kwenye ndoa miaka 20 hujui unalofanya mpaka uje uulize hapa,:hand:
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kweli we kinu
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nini hiyo mkuu?
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Maharage y mbeya!!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Chagua Moja
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    na mimi naomba nikuzalishe mtoto w pili
     
  8. v

    vegule Senior Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe mwisho. Mimi nilishasema hapa jf i will never trust a woman. Hata umpe kila kitu atakufanyia ushenzi tu. WHAT A SHAME!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwaaazi kweli kweli!!Yani tangu unaanza miaka hiyo hukuona tatizo mpaka ubebeshwe mimba ya pili??Alafu mbona unasema akasafiri na mke wake???Wewe hajakuoa???Nwyz kama kweli umegundua unachomtendea mume wako sio haki na uko tayari kubadilika ni vizuri ukimwambia na uwe tayari kwenda na njia zako!!!Huwezi kumzalia mwanaume watoto wawili nje tena na mdogo wake alafu bado ukawa na amani moyoni....hiyo ndoa sio ndoa!!Mwondolee mwanaume wa watu mzigo!!
     
  10. v

    vegule Senior Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi namwonea huruma tu mme wake otherwise ningemtafuta huyu mwanamke nimpe mapacha, lol. Inaonekana anapenda sana kudinywa
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shemeji shemejiii usiku mwazima taaa...
    Shemeji kula kaka hayupo akirudi sitamwambia!!!

    Mwaya we chuna tu mbona midume inazaa nje ya ndoa inatuficha wake zao :decision::decision::decision:
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Human rights ee?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Sijui hii hadithi ya kweli au ya kutunga.
    Wote inabidi mkatubu kwa huyo bwana kwa mlichokifanya na ujue maisha yako sasa maana watoto uliowataka ushapata.
    Pole sana.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwanamke nyoka ndo huyuu sasa the so called mme wako akisia hayo uliyoyafanya na mdogo wake atakufa kwa stroke au presha.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Dah!Kitendo ulichokifanya hakikubaliki ktk jamii za kiafrika,au hao waarabu walipanga wote wakudinye ndio maana jamaa akamuachia nyumba mdogo wake ili mchakachuanè vzuri, wakati unatoa 2nda wala hukuomba ushauri leo kijiti kimekukatikia mara 2 ndio uje kuomba ushauri?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii adisi naumisa roho
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,682
    Trophy Points: 280
    Huyo mumeo analijuwa hilo na ndio maana akakuletea mdogo wake uzae nae.

    Najiuliza, kama mbegu zake hazina rutuba, ni vipi mkewe wa kiarabu awe na watoto sita? au wote si wake?

    Duniani kuna mambo!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo mumeo ana matatizo makubwa baada ya kuambiwa na dokta hawezi kuzalisha hajajiuliza hao watoto 6 wa mke mkubwa wametoka wapi ? huyu kazoea kuzaliwa na labda alimleta mdogo wake makusudi ili akuzalishe.
     
  19. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hii story itakuwa ya kweli ,kwasababu profesa kaisi kweli namjua anahusika na magonjwa ya kina mama ikiwemo infertility but ofcoursev saiv amestafu.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Majimshindo na uporoto mmesahau kuwa kuna watu huwa wanapata matatizo yanayopelekea ashindwe kuzaa.
    Inawezekana hao watoto aliwapata kabla tatizo halijamkumba.
     
Loading...