Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeyajua Machungu ya BAN!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msherwa, Oct 9, 2012.

  1. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuwamis wana jf kwa siku 31, sasa nimeujua uchungu wa BAN, hasa ikukute kwa kuwatukana bodi ya mikopo ukidhani wanakusikia. Ni kuomba radhi tu kwa sasa, maana body washafunguka na kitu kimetema. No matusi tena! (bt nahis hii thread haijakaa mahali pake, hv wafungwa wa BAN, huanzia wapi wakirudi?
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh pole ila jifunze kurespond kwa hoja na si lugha za matusi ama kejel smtimes its better kusoma 2 bila kucontribute
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Karibu sana,ila kuna mwengine humu,atafuata.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    nani tena Madame B...??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa Katavi au hutaki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!! Ukipigwa ban na mimi naenda kuchafua hali ya hewa kule jukwaa la siasa ili nikufuate jela.
     
  7. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano wa kupiga BAN wana jf wote kawa watavunja sheria, au kuna staffs humu
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akifuata ushauri huu hatopigwa ban tena.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu mwenzako atapelekwa gereza la wanawake.... Utaishia kwenda kukutana na Mapopo!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Mimi nilidhani gereza la JF ni tofauti na haya ya mtaani?? Kumbe hakufai najua ni full kujichanganya bila kujali jinsia.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1: tena ukiingia kule we taja neno RAMA tu ujue SEGEREA unaichungulia
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    ruttashobolwa kakuudhi nini? Au umemfumania?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Asante ndo mana huwa unanikoshaga sana na swaga zako Katavi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Usijali tutaomba chumba chetu special.
    We kawatibue kule Siasani.
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hapana,hajaniudhi chochote,
    Basi tu imekuja kama Ajali.
    Afu Bishanga nina Kesi na wewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Acha Kubanabana wewe.
    Acha kutisha wenzako.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pokofame karibu sana
    jifunze kutembelea majukwa ambayo ni stress free zone maana kuna mengine ukiingia tuu lazima matusi yakutoke
    ukijibizana na zomba au Ritz ujue hapo ban inakuhusu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nakuunga mkono kiongozi, mie nilipigwa ban ya 7days yaani unakaa unasoma tu post kwa mbaaaali huwezi changia dah inauma sana!
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ulifanikiwa kusoma post vipi?
    Ukiwa logged in hata post kusoma huwezi,labda uingie kama guest.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yaani ulivyoona unaelekea motoni ndiyo unashawishi wenzako ili muende wote?

    Hii ni Tufe wote style na Mungu hapendi.
     
Loading...