Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeweka vibration

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, May 8, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alikuwa ameenda msibani na alionekana ana uchungu sana kwani alikuwa akilia kwa sauti kubwa sana.Sasa baada ya muda kupita jamaa akawa halii tena,ikabidi jamaa mwingine amsogelee na kumuuliza imekuwaje ameaacha kulia!
    Jamaa akamjibu,"no sijaacha kulia ila nimeweka vibration"

    HAVE A LOVELY WEEKEND.
     
Loading...