Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewaweka mademu sita on hold

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kijana Msomali, Oct 8, 2012.

  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Helllo My People

    Huwa Nashangaa Sana Pale Napoona Wanaume Wanapotafuta Dada Poa Ili Wakajiridhisha na Tamaa Zao Za Kimwili.....hivi ina maana hawana mademu hata wa kusingiziwa ama hawajui kutongoza (Domo Zege).....yaani mademu wote hapa Dar unashindwa hata kuanzisha relationship na mmoja wao.....kisa mkasa kutafuta Dada Poa ambao mwisho wa siku watakuachia maradhi yao......tafuta demu wako wa ukweli muende mkapime then munong'oka kwa kujiachia.....


     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hao sita kama ni wa jf
    ni mmoja tu ana id ishirini...
    kazi kwako lol
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha The Boss umejuaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hao sita unahakika gani kama wako peke yako? unakula nawenzio sahani moja inama ufikiri .....................?????
     
  5. K

    Kijana Msomali Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The Boss

    Sita kati ya hao , wawili ni mtaani na wa nne ni kazini.....humu JF siwaami kabisa may be AshaDii
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii ndo jf
    unaweza sema nina vubuzi/mademu kumi jf
    kumbe mtu mmoja anaku enjoy tu na id zake lol
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Inamaana huwezi kuws trusted ndio maana una wengi binafsi huwa sioni umuhimu wa watu wengi on my back ambao nawadanganya

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kosa sana kumwamini mwanaume
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna tofauti gani kati madada poa na hao ambao hawajajitangaza rasmi?
     
  10. K

    Kijana Msomali Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Smile

    Tiririka Mwaya.......Kosa Langu Ni Lipi Hapo
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hata hao ni madada poa kwako...hujui tu...umeshikwa masikio
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae?.......chezeiya jf wewe lol!
     
  13. K

    Kijana Msomali Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Scofied

    Sina Mahusiano Nao Hao Sita...They are Interested But Am Not....Nimewaweka ON HOLD
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    upuuuzi mtupu
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Una hakika gani kama hao wa kazini na mtaani sio memba humu jf?
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heheheh muulize kwa hiyo anatakaje?......lengo la uzi wake ni nini????
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kupima ni hatua moja na maisha baada ya kupima ni hatua nyingine,wengi wanadhani wakishapima ndio tiketi ya kwenda kujiachia,mtakufa vibaya maana virus wakati mwingine ndio vinakuwa vimeingia na havijasambaa hivyo si rahisi kuonekana,haya mwenzangu unaenda kupima nae leo na unajiachia mwanzo mwisho ujue kaburi la mapema linakukaribia.

    Kuwa na wanawake sita si ujanja na ni kujiweka katika hatari kubwa ya kuambukizwa magonjwa.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jetuko wangapi? Ndo hiyo sasa wenyewe mmeona. Na kila demu na yeye kwa hold wanaume wa tano na wewe wa sita, kaa ukijua ngoma droo hapo mwana
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumanga!
     
  20. K

    Kijana Msomali Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sweetlady

    Naona umeungana na shosti wako Smile kunishambulia......Lengo La Thread Hii Ni Kushangaa majamaa desperate wanaotafuta Dada Poa Wakati mm nina wazungusha na kuwapotezea kama mademu sita hivi.....
     
Loading...