Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewashtukia watu JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Aug 5, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ....nasikia Faiza Foxy alisomaga seminary ..enzi za mkoloni...
    Rev Masanilo...alisomaga madrasa akakimbia bakora ...
    Mohamedi shosi..maalim wa madrasa..
    St Ivuga..katekista...
    Jeykey...mnajimu/mtabiri wa nyota

    Endeleza wengine

    Jf..chit..chat..msipanic ..niliowataja
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unasikia hauna uhakika hahaaa
    na mimi nasikia mtu chake alikuwa bingwa wa kupiga chabo
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mirembe umetoka lini?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Nasikia na wewe ni papaaaaa mtu chake,
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasikia na wewe ni popo bawa!!! Lols
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Namfahamu #Mtu chake, alikuwa mke wangu wa tatu nikamuacha kwa tabia hizhiz hivyo wana jf mvumilieni!
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...hahahahahaahahaha..popo bawa..awe mke wako kweli?..JB..nitake radhi..kaka mkubwa..check post #5
     
  8. G

    Geka Senior Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia pamoja na ww kuwa hakimu lakini unakula ganja sana, nasikia
     
  9. K

    Kaisikii Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kule mombasa wanaitwa kozimenha ha ha bbc idhaa ya kiswahili hiyo
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mtu chake nasikia ulipopanda ndege na ilivyopaa tu ulipiga kelele kuuliza "Khaa! Saa ngapi nimevuta bangi mbona naona kama napaa mimi?"
     
Loading...