Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewakumbuka Washirika wa Geita Sec. !987 - 1990

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Job K, Feb 13, 2011.

  1. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Jamani mko wapi ndugu zangu tuliokuwa pamoja pale Geita Sec. enzi za Mkuu Sosthenes Ngussa na kufuatiwa na Ndugu Shima (Nimemsahau jina lake la Kwanza). Je! Mnamkumbuka Mwl. Kikome? Tujuliane hali wakuu!!!
     
  2. D

    Datus Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo:A S thumbs_down:
     
  3. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tupo kwani vipi?
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Acha kuuliza swali la kizushi hilo wewe! Kwani kujuliana hali ni vibaya ndugu yangu? Sema kama ulisoma Geseco miaka hiyo!
     
Loading...