Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewakumbuka hawa pia..................zamani.............

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ntambaswala, Sep 9, 2011.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sambamba na watangazaji waajiriwa wa RTD, kulikuwa na Watangaji wakitangaza vipindi vya makampuni/taasisi. Hawa pia walikuwa maarufu sana kama:

    1. Padre Lucas Massawe na Padre Kihaule- Dini TEC
    2. Sheikh mkuu (Rip) Hemed Bin Jumaa Bin Hemed na Sheihk Kilemile- Uislam hasa mawaidha Ijumaa kama saa nane hivi
    3. Ibrahim Chemgege- Ushirika
    4. Ranfred Masako- Chakula na Lishe
    5. Akajase Mbamba
    6. Buluba?- Taasisi ya Kuzuia Rushwa
    7. Mohamed Mhina/ Mwamunyange- Kipindi cha Polisi
    8. Zainabu Vullu-
    9. Zainabu Mwatawala- kipindi cha Chuo cha Mzumbe
    10. Yule kaka akitangaza kipindi cha CDA
    11. Yule wa kipindi cha Ukulima wa Kisasa
    12. Pasco wa JF
     
  2. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Pretty Preta,

    Kweli huyo Bala na Pasco ndo magwiji wa kuwafahamu. How touchy it is Preta kuchangia thread yangu! mmh nimefurahi sana. Ubarikiwe
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Michael Katembo - Asilia Salaam
    Uncle J.Nyaisanga - Misakato
    Salim Seif Mkamba -Mazungumzo baada ya habari
     
  4. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swedy Mwinyi, Juma Nkamia na Abubakari Jongoi-mpira
    Sara Dumba-
    Halima Kiemba-Morogoro
    Ben Kiko-kanda ya kati
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sekioni kitojo
    kuna mtu alikuwa anatangaza kipindi cha Wananchi tujifunzeni Ushirika
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    peter makorongo-Iringa
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Ni Abubakari Liongo, Jongo alikuwepo sikumbuki vizuri Jina lake la kwanza it was Juma or....
    Halima Mchuka
    Ben Kiko - Kanda ya Kati then Kanda ya Magharibi
    Nikumbusheni aliyekuwa mwakilishi wa kanda ya ziwa, jina lake nimilisahau alikuwa akitangaza mpiria pia alikuwa najua kweli kuipamba timu ya Pamba enzi hizo
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    DOMINICK CHILAMBO - Kanda ya ziwa, kumbuka alivyokuwa akitangaza mpira Pamba maybe na simba/yanga au malindi ya zanzibar, utapenda utadhani na wewe uko uwanjani
    Siku hizi sipendi hata kusikiliza mpira unaotangazwa redioni hauna mvuto kabisa
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Bigambo Jeje....??
     
  10. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hello Guys,
    Nilimaanisha watangaza vipindi ambao hawakuwa waajiriwa wa RTD. Mfano kwa siku hizi unaweza kusema Mlaki (uchumi wetu ITV), au zamani Paschal Mayala (Kitimoto ITV) n.k.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Abisai Steven,
     
  12. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Debora Mwenda - Mama na mwana
     
  13. F

    Fred Otieno Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAVID WAKATI Kipindi cha nipe habari
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kutoka hapa Butiama Musomaa.............; Mimi ni Geoorge Malatuu w-a Ii-------Tt--------Vv..! (ITV)
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Na hii ndio taarifa ya habari kutoka Redio Tanzania Dar es Salaam na msomaji ni David Wakati. Kwanza habari kwa ufupi. Rais Nyerere amemstaafisha kazi aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Maendeleo nchini NDC ( hamna hii kitu siku hizi jamaa ni muoga ile mbaya!!! hajiamini hata kidogo hata mtu akivurunda vipi ataunda tume lakini yeye hahusiki!!!!? niliwahi kusikia katika mazungumzo ya wakubwa nyakati hizo huyu David Wakati alikuwa hasomi taarifa za habari mara kwa mara na siku alizokuwa akifanya hivyo basi ni lazima kulikuwa na habari nzito sana.
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yuko wapi Chrisanta Kulaya aliyekuwa akitangaza kipindi cha Kahawa ni Mali RTD enzi zile? Nakumbuka utulivu na umakini wake akiendesha kipindi kile na kiswahili chenye lahaja ya kichaga.
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahmed Jongo - Arusha
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sikiliza Bibi Umeme - mtangazaji akiitwa Mwaraha
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa pia na Sikiliza Bwana Umeme..anyway simkumbuki mtangazaji wake..
     
  20. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Majira duh kipindi poa sana hivi bado kipo,MAMA NA MWANA,MAZUNGUMZO BAADA YA HABARI,VIFO,MICHEZO ,KIBUKU,SALAAM etc
     
Loading...