Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewakamata wezi wa ajira mtandaoni!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Jun 12, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuapply tangazo lao la kazi huko Uranium Songea,fasta wakanipigia simu wakadai wapo kwenye mchakato wa kuita watu kwenye interview lakini tutangulize kwanza laki 2 kwa M-PESA, nikawakubalia...nikaja hapa jamvini kuhoji uhalali wa hii kampuni kwa kiasi kikubwa hivyo kabla hata hatuajiriwa. Nikachukua mawazo yote ya wanaJF, nikatengeneza maswali yangu kadhaa naomba uyajibu.

    Halafu nikampandia hewani yule jamaa aliyejitambulisha kama Ishe Mboma, simu ikaitaaaa weeee, hadi ikakatika haikupokelewa. Baada ya kama dakika 5simu yangu ikaaza kuita, kucheki yule jamaa ananipigia. Nikapokea!!

    Maongezi yakaanza kama ifuatavyo: Nilianza kumwambia kwamba nina fedha mkononi na nipo dukani Mpesa tayari kuzituma, ila nina mawali matatu tu naomba uyajibu kabla sijatuma.

    Swali la kwanza nilimuuliza, Je hiyo ni kampuni au ni Recruitment Agent(RA)? Akanijibu yeye ni HR wa ndani ya kampuni na sio RA.
    Nikamuuliza huo mgodi unaochimba Uranium upo wapi? Akanijibu upo songea na mpaka kijiji akanitajia...Nikamuuliza Wewe mwenyewe na hiyo kampuni mpo wapi(nikajua wapo dar)..akanijibu wapo Songea mjini 2 km kutoka pale mjini.
    Nikamwambia kama upo Songea basi na mie nipo hapohapo Songea unaonaje tukionana halafu nikakukabidhi mzigo ana kwa ana....!!


    Hapo jamaa aliniachia vumbi baya!! Akaniambia ''This thing is very confidential and we are not allowed to have personal meeting'' Nikamwambia NIMEKUKAMATA MWIZI MKUBWA WEWE. AKAKATA SIMU.

    SO TUWENI MAKINI JAMANI NA HAWA JAMAA WANAOTOA KAZI HALAFU WANATAKA FEDHA KWANZA, BILA KUJA HAPA JF NISINGEPATA MAWAZO YA KUULIZA STRONG QESTION YULE BWANA,MANAKE ALISHANIBAMBA.
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    big up
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kumbamba mwizi!
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yes !!!!!!!!!!!!!!qualified great thinker
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ungetoa na namba zao za simu kabisa ili watu wengine wkipigiwa simu wajue kuwa huyo anayepiga ni tapeli
     
  6. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndio inaitwa kamata mwizi men! Big up
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani umewasahau matapeli,huwa wanakuwa na line tofauti tofauti kibao hiyo waliyompigia jamaa wanaweza hata wasiitumie tena kwa siku za usoni
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    hahaha ulimshika pababaya akamua kukimbia .. Safi sana
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    its beta ikawekwa hiyohiyo ambayo ilitumiwa
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    warerere!!!!yaani imekula kwake angejipatia fuba ki ulaini na usawa wenyewe huu wa kulenga kwa manati.asante kwa kutufahamisha hili.
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri madame....namba yenyewe ni ya voda..hii hapa 0752410715.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Agh nilimshika nyeti...manake kuna muda nilimwambia kwanini asinipe hiyo akira halafu tufanye arrangement mshahara wangu wa kwanza nikamkatia kiasi anachotaka...akakataa!! Nikaona huyu jmaa ni magumashi!!
     
  13. m

    mummyjimmy Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kazi tunayo sasa hivi tunaotafuta kazi inabidi tuwe makini sana mi mwenyewe imenikuta ivyoivyo hapa arusha baada ya kumpigia jamaa akarusha nikamshtukia ni jambawazi.But iwish ningenkamata live ili tuwakomeshe.
     
  14. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weka namba ya simu hapa tuone amejiandikisha kwa jina gani mpesa. kwa mfano, kama ni namba ya voda ukawa huna salio kwenye m-pesa fuata maelekezo yote kama vile unatuma pesa hadi mwisho, meseji utakayopata itakuambia huna salio la kutosha kumtumia so and so salio lako ni 0, au kama una salio, tuma salio ambalo ni zaidi ya kiwango ulichonacho, mfano kama una laki 2, tuma laki 4, utapata jina lake alilojiandikisha na unaweza kulileta hapa JF tukamsaka.

    Jina la laini amejiandikisha CURTIS IBINZA

    Unaweza kumcheki facebook kama alitumia jina lake sahihi.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri, nimejaribu mwenyewe kutuma imeniletea jina la CURTIS IBINZA.....Ila yeye alinitajia anaitwa ISHE MBOMA....Kazi kwelikweli hapa bongo
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii namba imesajiliwa kwa jina la Curtis Ibinza
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anaweza kutafutwa kwenye Facebook au hata kujaribu ku google hilo jina pia,
    Safi sana ulimshika pabaya
     
  18. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kukomesha watu kama hawa, kwa nn usimripoti polisi, hoping watamshughulikia au watamtoa upepo- vyote ni adhabu tosha !!
    ....Interesting katumia jina la Mboma, kumbuka huyu m-meremeta ana miradi ya machimbo... mmmmhh !! Hapa kuna pazuri pa kuanzia...
     
  19. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana hiyo ndiyo dawa yao hawa wezi.......... umefanya jambo la maana sana ndugu yangu
    Keep it up
     
  20. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera, watu wanalizwa sana, tunashukuru kwa kutujulisha tutakuwa makini na hizo nafasi za kazi hewa.
     
Loading...