Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewafurahia sana australia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mulhat Mpunga, Jan 26, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    NIMEONA KWENYE TV WAMEQWAPOPOA MAWE NGUMI BAKORA VIONGOZI
    WA SIRIKALI YAO
    KISA ETI NI SIKU YA KUSHEREHEKEA UHURU WAO AF WAO WANADAI HAWAJAONA UMUHIM WA KUSHERWHEKEA WAKATI
    MAHITAJI YAO MUHIM HAKUNA,NA KATIKA HEKAHEKA HIZO WAKAKUMBANA NA WAZIRI WAO MKUU KATIKA MGAHAWA MMOJA MJINI HUMO
    WAKAMPOPOA MAWE MANGUMI KABLA YA KUOKOLEWA NA ASKARI!
    MWANAMAMA MMOJA AKAAMUA KUMRUSHIA
    KIATU AMBACHO BAHATI NZURI HAKIKUMPATA

    NIMEFRAH SAAANA
    SI HAPA ETI MIAKA 50 tunang'aza sharubu na kukenyua meno tuu.

    source tbc habari
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Ungesikiliza bbc ungechoka
    kuna waziri kajitangaza waziri mkuu alafu kuna kamanda mkuu wa jeshi sijui la majini ama lah nae kajitangaza amiri jeshi mkuu na yule wa ukweli kafungiwa ndani kwa muda upepo wa marekan unasambaa si mchezo
     
  3. t

    testa JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilipenda mimi niwe wa kwanza kumpiga waziri mtama
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    hahahaha yaani ilikuwa kama movie
    zile kali za kina samuel jackson! Wamemtoa nduki
    askari akabebwa mzobemzobe mpaka garini na wananji wakawa wanalikimbiza gari, nim$ewaonea dongeee
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa wenzetu viongozi wa serikali hawatumii rasilimali za serikali kwa ovyo kama bongo
    ni kawaida kukutana nao barabarani wakitembea na hata kama kuna dhifa muhimu
    barabara haziwezi kufungwa kisa viongozi wanapita.afrika bado viongozi
    hawako huru kwa vile wanajua wapo madarakani kwa dhuluma ndio maana
    wanalindwa saa zote,wizi mtupu. sikiza BBC HAPA kama hujaipata news BBCSwahili.com
    BBC Swahili - Mwanzo
     
Loading...