Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewachukiaje hawa jamaa! Yaani utumbo ni utumbo tu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Oct 28, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si ni hawa wanaojiita VODACOM !
    Hivi unamuelewaje mathalan mtu kaweka bandiko ,
    "FUNDI & MTAALAMU MAHIRI WA KUTAHIRI, ZILETENI"
    Wenye zakari zao wakaitika!
    Wakakushushia zakari za kutosha!
    Fundi akatahiri mbili-3 !
    Mara kaacha kutahiri !
    Ooh subirini !
    Vitahirio navikarabati !
    Hivi wakati unatuita , ulidhani sie watahiriwa ndiyo tukutafutie zana za mitahiriji ?
    Kama ulikua hujajipanga umetutangazia nini ?
    Hii chomoa nijam*be inatoka wapi ?
    Blood msondongoma nyie bendi ya zamani .
    SUPA CHEKA mmetuletea hivi majuzi , hata haijavunja ungo ! Leo mna siku ya 4 kila tukii request huduma hiyo mnatujibu mko kwenye ukarabati, kama kazi imewashinda si mseme ?
    Mnaudhi kupita maelezo!
    Ningekua commander in chief nyie ni bomba ya kichwa tu ! .
    Au ningewachinja kwa msumeno .
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    naona umeshajaji kabisa, hauna mchina wenye line 3????? Wakizingua kazi ni kwako unaenda kwa wanaotwanga kote kote!!!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duuh ! Wa Rula !
    Hii twanga kotekote hii !
    Mbona inan'tisha? Na goTi si ndo itakua humohumo?
    Sio kama unan'fundisha ule n'chezo n'baya?
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...shem Judgement, kwanza nimekumiss sana bro, habari za kazi!??

    Pili pole sana ila nadhani mitandao yote iko hivyo wako free kuliko free yenyewe, si nchi iko auto pilot mode!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahaha pole mwaya ndo tanzania na maendeleo kipenzi hamia tuu kama vipi
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    loh mteja mwenye hasira kali!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mweh! Wknd yote hii badala ya kuongea na mwenza wako mpange mipangooooo inayopangikaaaaa unataka super cheka! Kwanza hata internet inatakiwa ikatwe kuanzia furahiday jioni manake siku hizi hakuna kujamiiana, hata kwenye harusi kila mtu ako busy na simu.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yaani bongo kila kitu sarakasi,kakyanani unaweza ukaua mtu!!!!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Shem
    Kweli tunapishanaje!
    Then asante.
    Eebwana hii mijitu inajua kukera si haba!
    Hawa ndiyo wale wachocheau kuni mbichi !
    Nina zao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nihamie wapi sasa?
    Ilhali watu wangu wa Netharland, Holland, Uholanzi , Spain, Hispania, Portugal na Ureno wanan'tambua kwa mtandao huu?
    Nirudi tena nyuma kwenye behewa la breki ?
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani si kuishia kuua tu!
    Unaua unachuna na unakula nyama!
    Pumb.av.u zao mwili mzima .
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ssubbuttuu yake! Mi nnataka afu eti mtu ako busy na simu !
    Haipogo hiyo, atachagua moja ama simu ama mimi !
    Azawaiz mchimbuko utateki plesi !
    Chezeiya kiu ya mpariko weyee!
     
  13. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya ng'ang'ania ng'ang'ania baraka za bwana
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera zako mteja wewe mlaiynii !
    Aje ? Wataka nipoza mattungu?
    Mi ako poa tu, sizuii mapoozeo!
    Pozo lolote na lije.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    pole thana my shem, me mwenyewe naface hilo tatizo. nilizoea kubonga kwa 500-1000 per day. lakn saiv nimetumia km 3000 hv. kiukweli inakerajeee!!!!!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We kama una maarifa wapi tutapata urogi nambie , mi ntazamini zoezi tumshushe mshipa huyo Mkurugenzi mkuu! Yaani tunampa shipa size ya fenesi la Mvomero au Tuliani .
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    hahaa! ngoja niwasiliane na nguli mmoja then will let u know!!!!!
     
Loading...