Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimevutiwa na kila kila kitu ktk picha hii...wewe kimekuvutia nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Nov 21, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Duuuh!
    Kimekosekana Kikuku tu hapo
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hivyo vinyweleo nina wasiwasi ni mwanaume!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii miguu ya kiume kavaa viatu vya kike.
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    100% mwanamke,
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... tumuite njemba manyoya
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sishangai ni kama my wife
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    big up kwa wifi.
    anaogopa wax au anapenda tu kuyafuga.au wewe ndio unayoyapenda.
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sio njemba bwana na wewe,,njemba gani lina miguu kama hiyo.
    njemba hata likinyoa utaona tu guu limekomaa kiaina.
     
  10. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio kila mtu anapenda kunyoa vinyweleo vya miguu au mikono, especial wanawake wenye asili ya kiarabu au waislamu, kama bado ninakumbukumbu nzuri,nakumbuka miaka ile nilipokuwa nisoma madrasa niliwahi kuambiwa ni dhambi kuvitoa hivyo vinyweleo,niliamini na mpaka leo naogopa kuvinyoa vya kwangu.
    ila bado najiuliza, kuna tofauti gani ya kunyoa makwapa na hivyo vinyweleo vya miguu na mikono? hili limenitatiza kidogo.
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    style hiyo ya viatu haiendani kuvaa kikuku, unavaa kikuku kwa style ambayo haina hizo kamba kamba za viatu.
    ukiona mwanamke anavaa kikuku akia amevaa style kama hiyo ya viatu,basi ujue hajui ni wakati gani kikuku kinatakiwa kivalie, maana ya kikuku ni kuoneka, sio kama shanga zinazofichwa, sasa hapo ukivaa kikuku hakiwezi kuonekana na kurembesha mguu.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanamke wa hivyo baada ya date ya kwanza hanioni tena.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wenzio wanayapenda ati.
     
  14. E

    Elias Ezekia Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii post labda tuseme ni breather lakini haina mchango wowote. Tusipoteze muda ktk nonsense.
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umelazimishwa? we chapa lapa wengine tunapenda hizi 'nonsense' kupumzisha akili kabla ya kazi j3.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Gays....
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we dont need breather on sunday; na si lazima kila post uipende au iwe na mchango katika taifa, kama hivyo za malaria sugu zingejenga bandari na reli

    changanya kongoro uwahi mchango wa taifa mazee, usije ukakosa mchango
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheusi mi niwe na vinyweleo na demu awe na vinyweleo hainogi sista napenda mkono wangu ukipita nipate ule ulaini/nyororo ya ngozi ya kike.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nimekupata bro,hata mie huwa siruhusu hata vione mwanga wa jua navitolea mbali,vinahesabika ni uchafu kama zileee nyingine zinavyotolewa sbb ni Ășchafu kuzifuga.ila nilimaanisha sumu kwako kwa mwenzio juice.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Karibu mama nilikukosa kwa muda!
     
Loading...