Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimevunjika Moyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dinnah, Jun 9, 2011.

  1. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeamua tu kupost mnipe maneno ya faraja nimevunjika moyo tena na tena,
    hivi ,nianzie wapi na niishie wapi?Niliyedhani twaweza pendana milele na milele kanitamkia wazi haoni connection between us, hivi kwa nini mapenzi hayako fair?
    Nawakilisha mnipe moyo ndugu yenu ......... ahsanteni
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Pole sana,....ila usilie wala usikonde kwani wako yupo tena yupo hapahapa duniani
     
  3. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu machozi lazima yatoke walau kidogo
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pole sana,ichukulie kama changamoto! Piga magoti umwombe nakumshukuru Mungu
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Some Broken Heart Never Mend

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe ni wale mademu wapiga mizinga sana,kaona sio type yake na may be hata mkikaa story zako ni udaku udaku umbea umbea na magazeti unayopenda kusoma ni ya udaku pia hata redio unayosikiliza ni clouds kipindi leo tena segment ni ile CHACHANDU na hii inaonekana dhahiri badala ya kwenda madhabahuni kusali kumuomba Mungu wako akuondolee pepo la ujinga na kutotumia akili wewe unakuja kutafuta kuonewa huruma kwa watu usiowaona wala kuwajua jf
     
  7. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sisikii sijui hiki kicomputer mkulima? thanx mchungaji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. d

    designer spenko Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole cna jikaze tu tulia kwa mda then ufungue ukurasa mpya cyo rahisi hilo nalijua bt yu hv 2 do it case kama amekutamkia mwenyewe hata uki ng"ang"ania utakuwa unapoteza mda just 4gve n 4gt 4 gud
     
  9. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atleast umenipa cha kucheka, sijawahi hata kumuomba mia tano japo hali yangu duni, naridhika na nilichonacho
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana my dia one, take heart na Mungu akuwezeshe. Zaidi sana mpende Yesu maana will never leave nor forsake you. :A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  11. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanx gud advice nitashikilia hili
     
  12. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu.....Zab 23:6 mstari mzuri umenifariji
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijui ni mimi au??
     
  14. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Every disappointment is a blessing!! ...
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ume vunjika moyo afu bado unaishi?
    acha urongo bana
     
  16. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shukuru kakuambia sasa hivi, je angekuambia baada ya miaka, wakati mna familia. Hapo usikate tamaa sababu nauhakika kuna jamaa wengine walikuwa wanakutamani lakini sababu ya huyo jamaa walishindwa kufanya move. Kila jambo lina heri yake. Kakuepushia sharii huyo
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thanks Yo Yo
     
  18. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni maneno tu Speake ya kujustfy maumivu ninayosikia hata kwenye khanga yapo, ina maana hata huruma huna?
     
  19. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchungaji na wewe unaniona mi mpiga mizinga? lol
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pole! Ila iliyovunjika ni wrong connection, now wait for the right connection. Shukuru Mungu imetokea mapema.
     
Loading...