Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimevunja ukimya lakini hola!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Dec 22, 2011.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni miaka minne (4) sasa tangu nimefahamiana na mkaka mmoja. Tulifahamiana wakati ninasoma course flani "c mnajua tena mambo ya kujiendeleza ukubwani" yeye alikuwa mwalimu wangu na ananizidi miaka minne (4). Wakati nasoma sikuwa na feelingsd naye kabisa cos nilumuheshimu kama mwalimu wangu pia nahisi na yeye alikuwa vivyo hivo. Basi sasa baada ya mimi kumaliza hiyo course nilihamia mkoani yeye akabaki Bongo hapo ndipo tulianza mawasiliano kwa muda mrefu na pia tukaanza kuoneshana feelings baina yetu ingawa yeye hakuwa wazi sana. Nilijikuwa nazidiwa ikabidi nimueleze juu ya hisia zangu ila kwa kweli alisita sana na kuwa na wasiwasi "oh yan mimi masikini sina kitu, nitapendwaje ma mtoto mrembo kama wewe" na vitu kama hivo yan hakuwa na uhakika kama ninampenda kiasi hiko.

    Kiukwei mimi ninampenda saaaaaaaaana toka moyoni natamani hata angenitamkia kuwa njoo hata sasa hivi tulisukume gurudumu la maisha nisingesita cos ni mtulivu, mpole asiye na makuu. Nimekuwa nikipigia mara kwa mara kuliko yye anavonipigia, ninamtext sms nzrui za kimapenzi ila yeye anakuwa mzito sana. Hata zawadi nimekuwa nikimtumia wakati mwingine lakini yeye hola. hata vocha jamani. Ila kuoana kwetu ni mara moja au mbili kwa mwaka.

    NOTE: Cjaahi kukutana naye kimapenzi. Sasas nimechoka cos naona naumiza roho yangu bure, nimeamua kuacha kuwasiliana naye mara kwa mara. Sasa hivi nina kama cku 5 cjawasiliana naye na yeye pia kakaa kimya.. Nimeamua uamuzi huo lakini naona nauma pia. Je wanajamvi niendelee kumsumbua, ama nitumie njia gani. Plz........ :shock:
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Una uhakika kuwa hana mke wa watoto nyumbani?

    Na kipindi hiki cha sikukuu huenda anaogopa utamdai full-tank, wakati anajua watoto wanataka nguo mpya, na januari ndo kuna ile sikukuu kubwa sana ya kulipia ada za shule!

    Wanaume wengi muda kama huu wamewakaukia wale wachumba wao 30, wanajikita kwenye mambo ya familia, maana hayana option!
    Msubiri huenda baada ya hizi sikuku ataonekana!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni PM nikupoze roho yako mamaa sawa..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno PJ.
    Mrembo, huyo jamaa ungekubali tu hali. Manake huko mbeleni atakuja kukutesa manake wewe sio chaguo lake. Dawa chungu pia inaponyesha. Get a life, keep busy na tafuta hobby mpya. Asikufungie baraka za mbinguni!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usife moyo some things need time,kuwa mvumilivu japokuwa jamaa anaonekana hajiamini,endeleza mawasilino na mpe moyo na mtoe wasiwasi!
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umesha fanya la maana kupiga kimya. sasa endelea na maisha kama kawaida.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Mwali, msalkheri.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi bongo mtu akikutumia vocha ndio anakupenda?Na asipokutumia hakupendi?
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa karibu yangu ningekusaidia; hapa kuna kuku wengi si sehemu sahihi pa kumwaga mtama. Jaribu kunitafuta nitakushauri na utampata tu kama kweli wampenda. Kama ni kinyume tutaangalia la kufanya.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Miaka 4 bado tu asikate tamaa waendelee na chit_chat?! Kama ni mtoto angeshaanza na shule kabisaa!
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    5 day ni mda mfupi sana - huyu bado analo tu na litamganda hadi apate wa kumtumbua tu.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    No its just a token or rather a memento!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hakupendi huyo kabisaa. Angalia ustaarabu mwingine ndugu.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Naam! Au kama hatumi vocha basi walau akulipie kodi ya pango, akununulie handbags, shoes, perfumes au basi walau ki-vekesheni bagamoyo kwa faida yake binafsi.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    The cheapest gift
    hata ya sh.300 ipo
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano mkubwa kabisa kuwa ana mahusiano na mtu mwingine na hataki kukuumiza roho..au hajakupenda kabisa,na angependa mbaki kuwa marafiki...Cha msingi mpendwa,kama mtaonana tena muelezee mkiwa uso kwa uso then utaona reaction yake...utajua kama muoga au hataki kabisa...Mapenzi sio ya kulazimisha kabisaaaaa,otherwise utajikuta unaangukia pua..
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sapulaya wa magoti na kichwa unaua kabisa
    Huyu kafika bei
    Siku 5 tu anawayawaya kwenye sredi?!!!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Do you know what a memento is?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kashindwa voda fasta ya 300, ije handbag?

     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimekumiss sna Dear!!!
    usiniogope
     
Loading...