Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimevulia Weee Wapi..hatimae nimetia maguu, Hodi wapedwa naomba Kuungana nanyi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by AgentFuller, May 26, 2012.

  1. AgentFuller

    AgentFuller New Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi waungwana wote wa hapa JF
    Leo nimetia maguu rasmi, kama wanajamii wengine waliotangulia, nami nikileta yale niwezayo kuyaona na kuyachangia kwa upeo wangu na uelewa wangu, pia kwa ushahidi na vyanzo niviaminio mimi kwa nafasi yangu
    Nashukuru kwa nyote na admin pia, kuruhu kuwa kwangu humu

    Naomba kuwakilisha hoja, naomba kuingia ukumbini na kuwa mwana JF mpyaa



    asanteni
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana ndugu

    [​IMG][​IMG]LIFE is strange game isn't?.....the only way of winning is not to play[​IMG][​IMG]
     
  3. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    karbu mgeni, jiskie upo "kwetu"
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    karibu sana.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mkuu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.Kinywaji?
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    na sisi tulikusubiri weee but where...karibu bhanaa
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu...
     
Loading...