Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimevua Gamba (CCM) rasmi najiunga na M4C & Peopes Power (CHADEMA) forefer

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Jun 27, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutumia muda mwingi kukitetea chama cha Magamba (CCM) hapa JF bila kuweza kubadili upepo wa vuguvugu la ukombozi natangaza rasmi kuachana na siasa za maji taka za CCM na kujikita katika ukomboza wa kweli wa Mtanzania kupitia M4C.

    Aidha kwasasa nakujikita kutetea wanyonge wenzangu Walimu dhidi ya serikali dhaifu na dhalimu.

    Wanachadema wote na wapenda mageuzi wote nchini naomba mnisamehe kwa upotoshaji mkubwa nilioufanya hapa JF kwa post na thread zangu ambazo ziliichafua chadema na viongozi wake (unaweza kuzingalia kwenye profile yangu).

    Natumaini Makamanda wote waliopo JF mtanipokea na kwenda kushirikiana nami katika vuguvugu la kuing'oa CCM madarakani mwaka 2015 hata kabla ya hapo kama tuta appy japo kidogo Majority Patriotic Movement.
     
  2. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    neno la mungu linasema samehe mia mara sabini kama umekiri kua ulikua mtenda dhambi karibu sana kwenye jeshi la ukombozi karibu sana kamanda
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa vile umekiri dhambi uliyokuwa unatenda UMESAMEHEWA!
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu nyumbani
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kuhama chama tu,haitoshi. Bali unapaswa kuwa mwadilifu na mwaminifu na mchapakazi.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umefanya uamzi sahihi Kamanda Karibu kwenye Chama cha Asali na Maziwa CHADEMA, Peopoz Power
     
  7. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana kwenye matumaini mapya
     
  8. s

    shykwanza Senior Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni makamanda kwakunikaribisha na kunivika Gwanda na Ukamanda sasa mapambano yanaanza rasmi
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu ila hatutaki wanafki, tunataka watu walio na msimamo thabiti. Wasioyumbishwa na ccm!
     
  10. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa umekuwa na damu mpya ya utakaso, unaweza pia kuwashawishi wengine kama Ritz na magamba wengine, wafuate nyayo zako.
     
  11. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiongozi karibu lakini si vibaya ukitueleza kilichokusibu mpaka kuamua uamuzi mgumu
     
  12. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ritz siku hizi mbili anabip taratibutaratibu
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mungi say thanks for this very useful post. Karibu CHADEMA karibu kwenye mapambano ya kudai haki na usawa.
     
  14. d

    dguyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole na ahsante ulimboka.
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeniongezea matumaini mapya. Kila la heri Kamanda mpya
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ritz siyo mwana ccm, ila ana tatizo la udini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    karibu na uwe tayar kusema ukwel
     
  18. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We tangulia katuandalie makao sie tumejificha nyjma ya mgongo wa NP.....wengine tutakuja siku ZZK akihamia CCM na JM akichaguliwa kuwa mgombea CCM. Maana sie wengine na mbalimbali na mambo yetu yale ya kupaa usikuuuuuuu
     
  19. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  20. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu mpaka ndan ya m4c.
     
Loading...