Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeulizwa hili swali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 5, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jana nimetoka job kufika tu mwanangu ananiuliza
    eti kuku na yai nani alianza?
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri jibu mkuu
     
  3. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa umjibu kuwa alianza kuku. Sasa hapa inategemea kama wewe unaamini katika "uumbaji" na si vinginevyo. Na utaanza kumweleza dunia ilivyoumbwa, wanyama walivyoumbwa, ndege walivyoumbwa, mpaka binadamu. Kwa hiyo. Utakachomweleza ataamini kabisa, na usimdanganye.
     
Loading...