Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetua sasa hivi !!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mkorosai, Nov 17, 2010.

  1. M

    Mkorosai Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimetua sasa hivi kutoka nchi za mbali, nilikuwa sijawahi kutembelea hapa hadi jana nilipoambiwa habari za hapa kwenu!
    Nilifurahi sana nilipoelekezwa kwenye mjengo huu wa great thinkers. Hope mtanisaidia,kunifunza, kunitembeza kila mahali ili pia niwe kama nyinyi. Nawaomba wakazi wa kwenye hili jumba msinibague, mnikubali kwenye jamvi lenu ili mimi nami nichangie katika ujenzi wa Taifa lenu.
    Wakorosai wenzangu wamenituma niwaletee habari habari za upendo na utengamano
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu mwaya...
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana ..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    karibu sana.....jina lako karibia lingefanana na ndugu yangu mmoja....yeye anaitwa mkolosai
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    karibu sana kaka/dada.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mother tongue hizo Preta. Anyway, Mkorosai karibu sana JF
     
Loading...