Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetokea mahabusu kumuona Lema leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Nov 1, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimetokea magereza kuu ya mkoa wa Arusha, Kisongo ambako nilikwenda na mke wa Lema na watoto wake. Watoto wake wawili Allbless na Brilliant hawakuruhusiwa kumuona baba yao na wamelia kwa uchungu mkubwa sana wakati askari magereza walipowazuia.

    Lema yupo Imara na still msimamo wake uko palepale. Ameona na azidi kujifunza mengi, amewakuta watu wengi wanaolalama kwa kubambikiziwa kesi, amewakuta maskini kibao ambao wamefungwa kwa sababu ya kushindwa kulipa faini ya pesa kidogo na ameomba watu wenye nia njema wachange fedha kuwasaidia watu hao waondoke magereza.

    Amewakuta wafungwa wanawaKe wakikosa huduma muhimu kama vitambaa vya kike yaani pedi na hali ni mbaya sana.

    Wakati tunaondoka alimwambie mke wake "BE STRONG, The purpose of life sio kisses na maisha mazuri. BE STRONG KAMA MKE WA MARTIN LUTHER CORETTA KING"

    Wanaonibeza wacha wanibeze lakini kukaa gerezani kuna maana kubwa sana kwangu.

    Nawasilisha.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Saa ya ukombozi toka kwa mkoloni mweusi imewadia
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ngurati tunashukuru kwa update..maelezo yako yamenigusa sana sana!! Lema ni shujaa wa kweli. Nina uhakika hayapita hivi hivi. Impact ya kuwa gerezani itakuwa na kishindo kikubwa..Mark my words
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Du,haya mdau,kuhusu wafungwa wanawake hapo,amewezaje kukutana nao?
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Safi sana lema nakutakia lengo lako lifikiwe na ukombozi ufanikiwe God bless you
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The purpose of life co kises,dah haya
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,751
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Thanks
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Muache akaze buti kaka apate mambo mengine mengi
     
  9. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we shall overcame. God bless us


    w
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo maana ya kukaa jera, asingekuwa yeye yasingejulikana haya. Lema ni waziri kivuli wa magreza pia hivyo anatekeleza wajibu wake pia japo yuko jera. Vipi mkuu wakutupe wewe ukahakikishe kama wanapewa au la!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jana kuna mahali nilisema siasa anayoongea lema kwa wengi ni next level....kwa hali ya kawaida mtu unaeza kupinga kwa kuwa tu hujui maana yake.......hakika huyu ndiye aliyethubutu na kwa kukaa huko naamini siku si nyingi haki na usawa vitatitirika kama maji ya mto
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu tunashukuru update ya muhimu sana
    hao watoto wake wana age gani?
     
  13. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je chango wako ni upi kuhusu ukombozi,
     
  14. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kati ya 5 and 3
     
  15. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    of couse is more than that the guy is fulfiling the purpose of life,
     
  16. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wacha aendelee kukaa huko jela kama alivyotaka.
    Pale ndipo panapomstahili yeye na wahalifu wenzake.
    Nadhani alikuwa amewa-miss sana machalii waliofungwa siku nyingi....sijui walimpokeaje.

    Arusha is a better place without Lema!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na hamasisha vijana wamchukie mkoloni mweusi
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hilojina ngoromiko ni mnyama asiyeona mchana
    mkuu nakumbuka umelelewa kwa wale wazee wa kiislam pale machame
    tunasikia kwenu mna laana
    je ni kweli???
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Dah!!kweli inaumiza lakini we(not only his wife)should be strong!kwel Lema you delivered very good message kwamba life is not only kisses and living a good life wakati wenzako wasio na hatia wanateseka!Kila chenye mwanzo kina mwisho wake!udhalim,unyanyasaji.ubakaji wa demokrasia una mwisho!Let the almighty God give you strength and wisdom Lema
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    It shall be well with you LEMA.
     
Loading...