Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetokea kumuheshimu mamanga sana..hivi karibuni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cmoney, Apr 26, 2012.

  1. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Toka utotoni nimelelewa kwe familia ya watoto sita nikiwa wamwisho kwe madada watano
    ...mda wote nimezoea kupikiwa toka utotoni hadi namaliza chuo mwaka jana na kupata kazi..juzi nimerudi nyumbani na mama kasafiri ikabidi nimsaidie baba kazi zote za jikoni kuanzia kupika hadi kuosha vyombo...nikajifunza kuwa hata mke wa nyumbani anafanya kazi nzito sana na naomba hili linisaidie hata nikiwa kwe ndoa yangu.....nawasiisha
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Walikuaandaaje kwa maisha yako ya kujitegemea!!! Mpaka unamaliza chuo mtoto wa kike ndo unaanza kufanya kazi za nyumbani tena umeanza kwa kumsaidia baba!!Duh
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wewe ni ke au me?

    Yaani hivi vya hapa kwangu vinapika hadi kwa kukodishwa.
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kosa walilolifanya wazaz wako kwako usije lirudia kwa wanao wawe wa kike au wa kiume coz maisha ya sasa hayatabiriki, leo unacho kesho huna kama hutamwezesha mtoto kujitegemea hata kwa vijishughuli vidogo humsaidii ila unamharibia future yake. anyway nakubaliana na ww, tupilia mbali mambo ya kupika na nn huko mama ni mama tu, na nafasi yake kwa maisha ya mtoto na familia ni kubwa, big up all mamaz
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mtu asiejua hata kazi za jikon simpendi mimi,yan we sikuzote ulikuwa wakusogezewa tu km baba mwenye nyumba vle
     
Loading...