Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetimiza wajibu wangu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MTENGETI, Apr 2, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wanabodi wote
    Nimetimiza wajibu wangu. Nilitoka kwetu Mwanga kwenda Arumeru kwa kazi Moja ya kupiga kura mabayo ni haki yangu ya msingi.nemeilinda na hakika imesababisha Hongera Nasari, hongera wana arumeru wote. Safari ya ukombozi imeshika kasi
     
Loading...