Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetembea na shem pasipo kujua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jul 18, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kaka amegundua kuwa nina mahusiano ya kimwili na nyumba ndogo yake. Ananihoji kwa simu na tayari mambo ni magumu kwenye uhusiano wao. Nifanyeje?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mkuu umeeleza juu juu sana kwa mtu kuweza shauri lolote
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani siku hizi uzinifu ndio fashion, eh!?
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umefanya poa sana, mwambie atulie na mke wake, na kama akizidi mwambie mke wake
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh sometimes ukiingia JF unakuta mada km upo kwenye kipindi cha jerry springer, full mix up
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    si mwambie ulikuwa hujui?
    tatizo ni ni hapo?
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Unataka tukushauri nini wakati huyo kaka yako hana taki miliki kwa huyo demu? Kwa picha ya juujuu kama ulivyoiweka wewe ndio uliyeshika mpini nakaka yako kashika makali!
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba nilikuwa ugenini, nikakutana na mdada ambaye niliona kama niliwahi kuonana naye Tz, wakati tunaongea akanambia ametokea jijini Dar, nami nikamwambia nilikotokea kuwa ni Mz, wakati wa maongezi marefu ndo kanambia kuwa anahitaji kupata sehemu ya kupumzika, nikamkaribisha hotelini nilikofikia. Mambo yakaendelea kama kawaida nikimwita mpenzi. Siku ya siku Bro akakumbana na namba yangu kwenye siku yake, akamhoji alipataje namba yangu - binti akajikanyaga. Bro aliponipigia mimi na kunihoji kuhusu binti huyo nikamwambia ukweli kuwa ni mchumba wangu. Sasa Bro tayari ana mtoto mmoja na huyo binti na anamtishia kumuacha, binti analalamika kuwa nimemwalibia maisha. Haya nipeni ushauri.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    watoto bana
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hapa story imekaa vyema...tatizo si wewe kumchapia kaka yako ila inaonekana nyie ni wasiri sana...itabidi mkae chini myamalize na kaka yako.
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Tuyamalize vipi? Mimi niache kutembea na huyo bibie au? Kiukweli nampenda na ndo maana Bro aliponiuliza sikumficha, sasa yeye ndo ananiwakia wakati sijafanya hivyo nikiwa najua
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Watoto wamekuwaje?
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sikulaumu kwani hukujua,ila namlaumu huyo binti na huyo kaka yako,haridhiki?kutwa kuchovya chovya tu.juu ya yote bado unampenda huyo dada?hujui kama sio muaminifu?na wewe mwenyewe umesema huyo binti anasema,umeshamuharibia maisha.jibu tayari lipo wazi,hakufai.kupenda huko kupenda gani jamani?au upo tayari ku share?huyo binti kakuingiza kimtego,na wewe umenasa.na pengine wapo na wengine,gutuka kaka.samahani sana natamani nikufinye,usiwe kipofu wa mapenzi kiasi hicho
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    nifinye mimi tafadhali lol
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sawa bwana the boss,usije ukanilaumu nikikufinya,maana mpaka niache alama
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhh

    kwa hiyo kaka yako anamke
    halafu ana nyumba ndogo..
    wewe na kaka mnachangia
    nyumba ndogo ...dahhh

    kazi kweli kweli ......
     
  17. k

    kakolo Senior Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jibu ni rahisi tu. Wewe na huyo kaka yako kapimeni ngoma, mkiwa -veFanyeni party na mkubaliane wote kumuacha huyo dada atamaliza ukoo.Mawazo yangu tu.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kapime afya! Ogopa mtandao wa Ngoma, mtamaliza kaukoo shauri zenu!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu Tanzania bila ukimwi inawezekana kweli?
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    endeleanaye tu kama ni ngoma tayari unayo maana huyo binti namfahamu sana tabia zake. tatizo wewe na kaka yako wote malaya
     
Loading...