Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetapeliwa na Wachapishaji wa Gazeti la Raia Mwema....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Apr 25, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ..
    yaani wameweka page nzima ya mwisho tangazo la magamba?!!! Aaargh! Hadi kichefuchefu! Nilimelitupa na gazeti lenyewe. Mwenye moyo wa kulisoma toleo hilo atuwekee hapa habari yeyote atakayoona ni ya maana.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaa ungelichoma moto kabisa
     
Loading...