Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetangaza nia ya kugombea Udiwani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Aug 14, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu, jamaa na marafiki wa JF habarini za saa hizi? Mimi sijambo!
    Mimi, Ndege Edward S. Jacaduogo nimeamua kwa dhati kabisa bila kushinikizwa na mtu yeyote kugombea udiwani kata ya Nyahongo liliko jimbo la Rorya mkoani Mara kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)!

    Hii ni kutokana na kujiuzulu kwa madiwani watatu wa kata tatu tofauti jimboni Rorya kuanzia December 2010 kutokana na maslahi ya kisiasa ndani ya CCM katika harakati za kuwania uenyekiti wa halmashauri ya Rorya. Kama nilivyowahi kueleza hapa JF kuwa madiwani watatu hao waliojiuzulu walikuwa kama wafuatao:

    1. Ndugu Ambogo wa kata ya Nyahongo (CCM)

    2. Ongujo Wakibara wa kata ya Mkoma (CCM)

    3. Okeya Ogigo wa kata ya Nyamtinga (CCM).

    Kampeni zinaanza tar 07/09/2011 na kura ni tar 02/10/2011 lakini mpaka sasa watu bado wanaendelea kuchukua fomu na wa CHADEMA tayari wamechukua fomu wanne na mwisho wa kuchukua fomu CHADEMA ni tar 24/08/2011. CCM wamechukua watano na mwisho ni leo jumapili 14/08/2011.

    Mimi ni mhitimu wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) 2011 katika mchepuo wa usimamizi wa biasha (BBA). Nilikuwa mwanaharakati na mwanachama mzuri wa CHADEMA na nilikuwa muwakilishi (CR) wa BBA kwa muda wa miaka mitatu.

    Kwa heshima na taadhima na kwa dhati kabisa naombeni ushirikiano wenu na michango yenu ya kimawazo!
    Tuko pamoja.

    Kwa pamoja tutashinda kwani tunaamini katika Nguvu ya Umma.

    Kwa pamoja tushikiane kutokomeza ufisadi na manyanyaso na udhalishaji wa kila namna!

    Naomba kuwasilisha....
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu tupo pamoja
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katange rorya hyo nia kwa wapga kura wako
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fanya bidii, siasa inalipa...
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Najiandaa kwenda church, baadae ntakupa mbinu ya kushinda
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huko Chadema unakoenda unapotea!
     
  8. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Yes mkuu!Mpaka sasa mmechukua fomu za chadema watu wanne.Mchakato wa kumpata mgombea mm6ja wa cdm umekaaje hadi sasa?Mi nakupa moyo endeleza mapambano.Kama ukipitishwa na chama fahamu kuwa unapeperusha bendera ya chama makini kinachouzika kwa wananchi hivyo kuna uwezekano wa kushinda.Hivyo nawe watakiwa kuwa makini.
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Komaa tu.
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hongera sana mkuu,

    Mungu akiwa upande wetu, hakuna atakayekuwa juu yetu. Mungu akutangulie katika azma yako ya kulinda na kusimamia maslahi ya watu wako

    Bwana apewe sifa!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Subiri Katiba mpya tupate mgombea binafsi ndio ukagombee Magamba na Magwanda hamna kitu utakwenda kuwa mtumwa tu
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Nikupongeze sana kwa uamuzi wako wa kujitokeza kupigania maendeleo na ustawi wa watu wa Rorya.<br />
    Tunahitaji vijana wengi tena wasomi kwenye ngazi ya udiwani ili kuwadhibiti wakurugenzi wa halmashauri kufuja fedha kwa kuwabu
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    There must be somebody using your ID'
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wacha unafiki wewe gamba laini, unasema magamba hamna kitu wakati ndiyo unakoshibia, kutwa nzima hubanduki kwenye keyboard kuwatete mafisadi aka magamba
     
  15. e

    erneus kyambo Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes we can, ukombozi umewadia, hakuna la kutushinda hakuna wa kutushinda!
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up!upo katika mikono salama mkuu.tunakussuport mpiganaji wetu.ila kumbuka usiwe msaliti km wale wa arusha.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    <br />
    Futa kauli yako mara moja apotee kwani haoni?gamba la mamba we.
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    <br />
    ID zenu si za ukoo labda atakuwa ni mjomba enu.
     
  19. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana nazidi kuamini kuwa tuko pamoja. Niko huku kijiji na ninatumia simu na huku mambo ya Ngeleja ndo kama kawaida na tuko mbali kidogo na Ngeleja.
    Nitazidi kuwapa taarifa kadri mchakato utakavyoenda!
     
  20. O

    Omr JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ulikuwa unataka nini?Mchango? Nenda kawajulishe watakao kupigia kura sio sisi. Mijitu mingine bana
     
Loading...