Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetafakari sana....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Aug 11, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje hapa wazee....
    kati ya BABA RIZ na MTOTO WA MKULIMA
    safari(KUPANDA NDEGE) za baba riz ni nyingi sana kuliko za mtoto wa mkulima
    najiuliza baba riz anambania kusafiri huyu jamaa au mwenyewe hataki na anaogopa kupanda ndege?
    Au mtoto wa mkulim ni WAHAPAHAPA.

    INAKUWAJE HAPA...!!!!!
     
Loading...