Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimestaafu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Nov 18, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wapwa, shangazi na wengine kwa ujumla mimi Fidel nimeamua kujitoa rasmi kwenye chama cha kujiexpress kwa hiari yangu mwenyewe bila kushrutishwa na kiumbe yeyote yule. Nimeona sipati faida yeyote ile ndo maana nimeamua kutamka wazi wazi kuwa nimeacha rasmi, mnichukulie mtu wa kawaida tu sasa maana wengine walikuwa wananiogopa napo pishana nao barabarani zile KY zote nimesha zichoma moto...nilio wakwaza kwa kutumia huu mtandao naomba mnisamehe.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe shekhe njia iliziba ukapigwa bomba nini??

    pole sana kwa kujiondoa kwenye karamu na hongera kwa kuamua kuishi kiseja shekhe
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeamua kurudi kundini nashukuru kwa kunipokea nilijua mtanikana.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!
    MPWA....!hongera sana
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kaka FIDEL
    juzi kati hapa nilipata ofa kwenda kibaha kuna kabinti ka mama yake kalikuwa kanataka sana nikajiexpress kwake. naomba nisiendelee na story maana shemeji zangu wanasoma humu... hehehe
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Fidel.... kama ni damage ilishafanyika.... utasafisha na sabuni gani hadi utakate?
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    karibu mpwa kwenye maji safi
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Itabidi ufunge kula kwa muda wa siku 40 ili Sir God apokee toba yako.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    jamani tumkaribishe kwanza kaamua kuokoka, halafu hayo mengine tumuachie mwenyewe.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unanishauri niendelee na libeneke kama kawa au?
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wapwa tunafikiria kufunga kula na kunywa maalum kwa ajili ya kumshukuru mungu kwa namna alivyomnusuru mpwa
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mpwa kwa uamuzi uliochukua ndugu yangu
    Ila najua unakumbuka kuwa mimi nilikuwa mstari wa mbele kupinga hiyo iliyokuwa tabia yako ya kujiexpress. Nashukuru at the end umeacha. Hongera sana Fidel80
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado Mpwa wetu mwingine Masa
    Najua yuko around the kona kuachana na hii mambo
    Tunakusubiri bestie utuabarishe kama alivyofanya Mpwa Fidel80
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapana bana
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Ngoja niendelee kumwakilisha mkitaka uzoefu mimi naona nimejikita huko huko
     
  16. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aaah Mpwa, sasa kama umeamua kuacha kwa hiari, iweje tena urudi kwa kushauriwa? Mimi bado nitaendelea kukuchunguza kama umeacha kweli, then hapo ndipo nitakapokupongeza. Kwa sasa bado nina mashaka !!
     
  17. K

    Keil JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa maamuzi yako ... japo wapo ambao huwa wanasema mtu akianza mchezo huo huwa hawaachi.
     
  18. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora usi-fall into relapse.... uko 'clean' kwa muda was siku ngapi ama ni masaa mangapi??? ahahahhaha!
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    alovera
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmnh hii inataka jik na mharobaini ( neem) LOL
     
Loading...