Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesoma PCM, je nifanyaje nisome Biology ya A-Level?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ruhi, Jul 16, 2012.

  1. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeitimu A-level 2009 kwa kombination ya PCM Minaki High school,ningependa kusoma doctor of medicime baadaye kidogo,sasa nauliza wanajf nifanyeje ili niwezekusoma biolojia pekee kwani fizikia na kemia nilifauli vizuri,japokua kwa sasa nafanya field yangu ya mwisho,mwakani nahitimu bachelar of science in electrical engineering.Jamani naombeni sana msaada wenu wa mawazo ili niweze kufanikisha maono yangu,kuhusu kwa nini sikuweza kusoma PCB sababu kubwa sana ni mfumo wa kubadilisha kombination kuwa ngumu na ndefu sana hasa kutokana na head master mzee KAAYA kutokua mwelewa.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umekusea hii sio sehemu yake
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Peleka kwenye jukwaa la elimu kwanza then tutakupa jibu.
    Na ukiendelea kubisha humu utaharibikiwa we dogo ohoo!!
     
  4. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    peleka sehemu husika jibu lake rahisi sana ikifika kule
     
  5. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Asnteni
     
  6. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Sijazaliwa kubisha ukweli,so nimekuelewa sana
     
Loading...