Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesoma nae kidato kimoja,sasa....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KASSEMBE, Jan 28, 2012.

  1. K

    KASSEMBE Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nlikuwa na mpenz wang ambae nmedm nae kwa miaka mng,wakat namalza kdato cha 6,na yeye ndo alikuwa anamalza chuo cha ualm,kzazaa kmetokea mara baada ya yeye kpangiwa mkoa jiran na kwetu,na kjj alchopangiwa hakna ht netwek,kwa hyo cna comncation nae tena,ukwel bado nampenda,shle anayofndsha cifaham,wana MMU,nfanyaje?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Daaah umesoma wapi wewe?
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante nilitaka nimwambie hivyo hivyo..... mod naomba kama mnaniruhusu niwe nikiona lugha za namna hii nabonyeza report abuse, naomba ruhusa nitawaleta wengi kweli..... hawa watoto wa shule kazi kweli kweli!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Fanya iwe kidato kimoja mpaka KIJIJI KIMOJA ili msihitaji netiweki.
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huna hata haja ya kuomba ruhusa. Kiuungwana tu unaweza kumkanya mara moja, akiendelea bonyeza abuse. Mods wameruhusu hilo.
     
  6. K

    KASSEMBE Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    im not mtoto wa shule men,nna maisha yang,understand,iyo six n longtym ndo nmemalza.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ushauri hauhitajiki kwenye kila jambo unless tunataka tuendeshwe kwa auto-pilot sasa
     
  8. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda kaweke mnara,
     
  9. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kha lugha zingine hata kiswahili kinakuwa kigumu kuandika
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah yaani umejiunga JF ili uonyeshe ufundi wako wa kufupisha maneno, kama vipi editi hiyo post yako ili ieleweke vizuri.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Jifunze kuandika kwa ufasaha....


    :focus: Nenda kamtembelee huko kijijini...
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee distance kwenye mapenzi ni issue ukiongezea lack of mawasiliano imekula kwako.....we jitose nenda kamtafute
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    andika vizuri acha kiburi
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kassembe! Acha ubishi ....
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Majibu ya humu jamvini!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeamini ujinga ni ujinga sana

    uandishi wako wa vifupi siupendi kama nini.

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hajui hata kijiji anachofundisha kinaitwaje.

    Ni sawa na mtu kuuliza njia ya kwenda popote.
    Si aende tu popote maana hajui aendako.

     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna dhambi yoyote kama ukikubali kukosolewa na ukarekebisha makosa yako!! Lugha uloandika ni sawa na watoto wa form two wanaotumikia message za cheka time, so usiwe mbishi sana hata kama ni mtu mzima na una mkwanja wako!!
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hamia Airtel
     
  20. S

    Shansila Senior Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teknolojia ya simu imekuja majuzi tu!kwani kabla ya hapo tulikuwa tunawasiliana vipi?Kama kweli wewe ni old boy basi utakuwa unajua cha kufanya,nunua karatasi ya maua stationery,andika barua peleka posta subiri majibu!au nenda mwenyewe.
     
Loading...