Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesimamishwa masomo Chuo Kikuu cha Dar es salaam.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mphamvu, Jan 10, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kwema wanajamvi?
    Kama kichwa kinavyojieleza, nilipokea ujumbe kutoka ofisi ya Mshauri wa Wanafunzi saa 3 hivi asubuhi, ikinitaarifu kuwa nisubiri chumbani kwangu niletewe barua yangu. Karibu saa 7 hivi, baada ya kusubiri sana uvumilivu ukaniisha, nikaenda Nyerere Campus, nikapata barua yangu pale Auxilliary Police, iliyoeleza, nanukuu, "RE: SUSPENSION FROM STUDIES PENDING INVESTIGATION
    Be informed that following your participation in the making of an illegal USRC desicion to defy Council orders, you have been suspended from studies pending futher investigation...", mwisho wa kunukuu. Nikakabidhi kitambulisho cha chuo kwa askari, tukaonana na viongozi wenzangu wa DARUSO, tukafarijiana na kuelekezana cha kufanya wakati huu mgumu.
    Saa 11 jioni nikawa Mabibo Hostel kufanya taratibu zote za kuondoka chuoni, saa 11:30 hivi nikaondoka maeneo ya hostel kurudi nyumbani, ninakoishi.
    Hii ni ID mpya, anayehitaji taarifa zaidi ani-PM.
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol. Pole sana mdogo wangu. Hata sijui nianzie wapi but tatizo kubwa lililopo ni mfumo tulionao unaohalalisha UNYANYASAJI mkubwa namna hii. Panahitajika UMOJA hapa otherwise these guyz will screw us forever. Remember leo kwako kesho yaweza kuwa kwa mwingine. Hasira hizi unaweza pata hamasa ya kuingia msituni
     
  3. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Pole sana, so painful.
    Nyie ni representatives na hamkupaswa kuadhibiwa. Wenye uwezo wa kuwasaidia ni umoja wa wanafunzi wenzenu waliobaki.
    Rest assured yana mwisho na watanzania wote wapenda haki tuko upande wenu.
     
  4. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    pole mkubwa..n karibu jamvini...usijali naamini watakrudisha tu
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu yetu..naamini yote yataisha.
     
  6. K

    Kiula Senior Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana kwa masahibu yaliyokukumba, binafsi nimeona taarifa ya habari na kusikitika sana mustakabari wa elimu yetu unapoelekea.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru mkuu. Jamvini niko muda mrefu, ID tu ndo nimekuja nayo kuwapea taarifa...
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    yeah mkuu.
    Hatuna umoja kabisa, mwanzo DARUSO ilinyimwa vikao vya bunge lake, raia wakasema hawana wawakilishi. Juzi Jumamosi tukapata kikao halali, tukapitisha maazimio, ndio hayo yamezaa haya.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wanafunzi waliobaki hawana umoja, na uoga umetawala sana. Lecture zote zinasimamiwa na defender moja ya FFU, na wenzetu bado wanataka kuenda madarasani. Tatizo ndipo lilipo...
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru mkuu. Haya hayawezi kuisha kwa kudra za muumba, madaraka matamu ndugu yangu, hasa haya yasiyo na uwajibikaji, ndio maana hawataki kuyaachia hao wenye nayo...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru mkuu...
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Sikio la MUNGU si zito,hata lishindwe kusikia.Mkono wake si mfupi hata ashindwe kuokoa.Pole sana kwa yaliyokukuta,naamini kwa Bwana YESU kila GOTI litapigwa kwa vitu vya Duniani na MBINGUNI.Najua ni hbr mbaya kwa wote wana jf kusikia walivyokutenda ila naamini baada ya kumaliza UCHUNGUZI wao watakurudisha.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yani ulivyoandika ni kama hujui whats next. Pole kwa kweli ila ndio hali halisi. Ngugi aliandika a grain of wheat. Yesu alikufa ili tupone. Nafaka huoza ili kuzaa zaidi. Chuo utarudi ila kama ulishiriki katika kuwa punje ya ngano, jua kuwa marekebisho yatafanyika chuoni kwa ghsrama ya nyinyi kuwa wahanga, jambo ambalo si baya. Cha msingi na wale waliobaki wasihofie kwa kashikashi mliyopata bali wawe na juhudi ya kuhakikisha kuwa kusimamishwa kwenu na wengine kufukuzwa ni njia ya kuwaandalia kilicho bora. Cha msingii zaidi ni madai yenu yawe yanapimika
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa upendo wako mkuu. Ila hata nikirudishwa masomoni, itanifaa nini endapo wenzangu 98+41 hawatarudishwa, itanifaa nini endapo umma wa UDSM, ambako kulitakiwa kuwa kitovu cha mafikara, utaendelea kugandamizwa kimawazo na watawala wetu wakishirikiana na wakuu wa vyuo?
    Nadhani ipo jinsi mkuu, zaidi ya kutegemea huruma ya MUUMBA.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mapinduzi ni magumu sana hasa kuwaangaikia watu wasiojua umuhimu wakile mnachokihitaji..
     
  16. I

    Ima R. Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sanat. Utarudi cio mda mrefu. Na hao wanafiki na wazandiki walaaniwe kwa mambo yao haya ambayo enzi za udikteta ndio yalikuwepo. Lakini wajue. TRUETH NEVER DIE
     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I have a suggestion.....have you considered a COURT IN JUNCTION to over rule the university decision pending fair discharge of justice?
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    usihofu baada ya week moja watawarudisha lengo ni kupunguza Tension iliyoko sasa. ni week ya ngapi sasa kwenye semister hii?
     
  19. L

    Luluka JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana,jitahidini kupata court injunction angalau mfanye mitihani next week! Mungu awape nguvu,tupo pamoja.
     
  20. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana Chief. Hivi hamjaangalia uwezekano wa kufungua mashtaka mahakamani. Kwa uwelewa wangu, hamuwezi kuwa na hatia kama nyie ni bunge halali la wanafunzi na mmetumia kikao halali kupitisha maazimio. Labda kama kuna mambo mengine mliyoyafanya baada ya hayo maazimio
     
Loading...