Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa sana na kauli hii ya mkoa wa dsm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muangila, Jul 19, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Akiongea ITV leo jioni Mkuu wa mkoa wa DSM amedai kuwa serikali itaongea na kampuni ya AZAM MARINE ili watanzania bara waliopoteza ndugu zao kwenye ajali ya meli Zanzibar ili kesho au keshokutwa waweze kwenda Zanzibar kwa gharama zao waone kama watawatambua ndugu zao. Jambo hili ni aibu kwa serikali inayojiita makini kushindwa kutoa hata msaada wa usafiri kwa wafiwa ili wakajaribu kwenda kuona kama wanaweza kupata miili ya ndugu zao
     
  2. A

    Aaron JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    hiki kilio kwa serikali yetu kitajibiwa na mwenyezi Mungu...!
    Nimesikitika sana baada ya kupata taarifa kuwa meli ilikuwa chakavu na ilinunuliwa marekani baada ya kushindwa kutoa huduma za usafiri huko Marekani...dah
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!!!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa ataongea na AZAM ili nini?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Serikali ambayo haijifunzi kukokana na majanga yanayotokea.
    Ilikuwa mabomu ya Mbagala, baada ya mwaka mmoja tu yakaipuka mabomu kama yale Gongo la mboto.
    ajali kama hiyo ilitokea hata mwaka haujapita, leo inatokea tena ajali kama ile ile.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ongeza na mgomo wa madaktari uliotokea mara tatu bila ufumbuzi.
    Nionavyo tatizo ni wananchi wanaoshindwa kuiwajibisha serikali.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu nadhani wakati umefika sasa wa mimi na wewe kuchukua hatua zinazostahili. Tuanzie wapi?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tuanzie magogoni mkuu
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    njia ambayo mimi huwa naitumia kila ninapofika kwenye mkusanyiko basi huwa najitahidi kuanzisha mada juu ya maisha magumu halafu na hakikisha nawaelimisha walioko hapo uozo wote wa ccm naamini 2015 hawang'oki..
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Moja ya Kero za muungano,

    Hizi ajali za baharini mara zote zinasababishwa na meli zilizosajiliwa huko Tanzania visiwani (Zanzibar). Linapokuja suala la kusajili meli za kubeba mafuta za Iran wanasema si suala la muungano linapokuja suala la uwajibikaji baada ya ajali watasingizia Muungano...

    Enough is enough, Ile mamlaka inayosajili vyombo vya baharini huko TZ visiwani ivunjwe mara moja, ikishindikana basi meli zote zinazosajiliwa huko TZ visiwani lazima zisajiliwe tena tz bara kabla ya kutoa huduma yeyote...:hat:
     
Loading...