Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa na Watanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Apr 10, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kila kitu kimesimama! Barabarani hakupitiki, watu hawafanyi kazi kisa kifo cha Steve Kanumba. Ninaangalia TV watu wengi wapo leaders kumzika SK! Hilo taifa ni la wajinga Kama viongozi wake! Watu wote Hawa walio leaders hawazalishi kitu! Taifa maskini na wananchi wake maskini vichwani. Lowassa nadhani hakuhangaika na Huu msiba wa kisanii

    RIP Kanumba

    Rt Rev Masa
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hii ndiyo mila yetu mkuu kusherehekea pamoja na kusikitika pamoja
    Kanumba wa agreat man Masa!
     
  3. h

    holowane Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukisema "Lowassa nadhani hakuhangaika na Huu msiba wa kisanii" unataka kutuambia nini? kwamba Lowassa ni makini sana kuliko wana ccm wenzake au serikali ya ccm? sidhani. Bila shaka hayupo nchini maana naamini kabisa angekuwa wa kwanza kufika katika msiba huo kwa malengo ya kisiasa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Angalia productivity iliyopotea leo na kero barabarani kwa mfu!!! Something is missing kwetu watz
     
  5. B

    Baguma Bunda Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri una matatizo ya akili. Hivi unataka kuniambia haujawahi kufiwa. Sisi ni watanzania na jadi yetu ni upendo. Mchango aliotoa Kanumba kwenye jamii ya Tanzania nina imani wewe itakuchukua muda kuufikia. Penye matatizo ushabiki wa kitu chochote unakaa pembeni. Kanumba kafa tunaomboleza. Elewa hivyo
     
  6. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Inabidi uelewe kwamba kwa wasanii wa television na sinema, kuwaangalia kila siku unajenga uhusiano nao japo hawakufahamu, na uhusiano huu unakuwa mkubwa sana kama vile ni rafiki zako wa karibu. Ndio kinachowapa hawa wasanii "celebrity status". Hivyo wanapokufa watu wengi huhisi kupoteza mtu wa karibu sana. Mifano halisi ni watu walivyohisi juu ya kifo cha Michael Jackson, Bob Marley, Whitney Huston, Bruce Lee nk. Hivyo usishangae kuona shughuli zimesimama kwa ajili ya mazishi ya Kunumba.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Utakuwa umelogwa wewe AMA unapepo! I'm talking from economic point of view! Ujinga Huu watz hao walio leaders hajafanya kazi yeyote ya kuzalisha
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu Masanilo
    naunga Mkono thread, nadhami hoja yako ingezingatia haya pia
    1) IJUMAA-Watu hawakwendakazini (Ijumaa Kuu)
    2) JUMAMOSI- Watu hawakwenda kazini (Karume Day)
    3) JUMAPILI- Offday+Easter
    4) JUMATATU- Watu hawakwenda kazini (Jumatatu ya Pasaka)
    5) JUMANNE- Watu wanashindwa kwenda kazini (Kumzika Kanumba)

    Kaazi kwelikweli

    R.I.P KANUMBA
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Asante Masanilo kwa kujitofautisha nao, niko pamoja na wewe.
    Mimi naomba niulize maswali mawili tu,
    1. Kwamba Amekuza Tasnia ya Filamu Tanzania, kivipi?
    2. Kwamba ameitangaza Tanzania? Kivipi? Kazi gani ya Kanumba inaitangaza Tanzania Yetu? Kazi za kanumba zilikuwa zinaportray utamaduni gani wa kitanzania? au ni mafundisho gani ya msingi yanapatikana kwenye kazi zake?
    3. Nani anapinga kwamba, huyu alikuwa ni mmoja wa watanzania ambao hakuwa akilipa kodi wakati alikuwa anajiingizia mapesa mengi kwa shughuli zake? Kwa hili, Rais wa nchi alistahili kuahirisha safari zake za kikazi sababu ya msiba wake?

    Ombwe la hekima limetapakaa nchi nzima.
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Acha maneno mingi wewe? Mchango gani?
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wivu wa kike huu
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    What's your point madam?
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hii ni kali kwani hata vipindi vya Radio mbalimbali vimekuwa adjusted kwa hii kitu. Sijui akifa na msanii mwingine ghafla itakuwaje?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kanumbanization process at cost
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sasa na wewe badala ya kufanya kazi unaangalia TV?? kweli Tanzania kazi kwelikweli!!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I'm in the office Nigger!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wewe ni miongoni mwa watanzania wajinga sana..Kanumba anakusaidia nini? unaacha kwenda kufanya kazi upate kuisaidia familia yako unaenda eti kuangalia kanumba anazikwa kama sio utaahira ni nini? bora angekufa kifo cha maana..kafa kwenye uzinifu..to hell with him...kwanza natashangaa sana kama padri atakuja kuendesha misa yake..anapaswa azikwe kama bata tu aliyegongwa na bodaboda
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    in the office watching clouds TV. or if your office is media regulatory Authority!!!
     
  19. R

    Renegade JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    R.I.P Kanumba,
    Rev uko Sahihi, Naona Bongo Movie wameuteka msiba wa Kanumba ili kuonyesha/Kukuza Empire yao, Hata wale ambao walikuwa wanampiga Vita wakati akiwa Mzima sasa hivi wao ndio Kimbelembele na kutaka kuonekana kuwa wao ndio hasa, Wazazi nao wamekosa kauli juu ya mtoto wao, Hii ndio TANZANIA.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ur mentally sick buddy! Point yako I wapi? Msome Mh Kigogo hapo juu
     
Loading...