Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa na kuhuzunishwa na ufedhuli wa kiongozi huyu

Discussion in 'Sports' started by Sonara, Jul 25, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo imefikia kiasi hichi Viongozi wa SMZ wana zalilishwa huku wakionekana kama vile poor small Boys without no Brain.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hawata kuwa radhi nanyi mpaka mufuate mila zao...!
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu,
    Unataka tuchangie nini kwenye hii mada uliyoianzisha?
     
  4. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii mada haitaki machangio kiasi hicho ,ulichokifanya ni sawa na kutowa mchango kwani umeisoma,pia hii mada imekuja katika mfumo ambao baadhi yetu itatupa tabu kuyaelewa maudhui yake na hivyo ndivyo ilivyokusudiwa, palipo bakia tusubirie wakati uje utueleze the out come .

    (Its not the size of the dog in the the fight!! Its the size of the fight in the dog.)
     
  5. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Sonara
    Sasa nani kafanya nini wapi kwa nani na kwa sababu gani? Na wewe tukueleweje kama hapo nilipomwagia wino au?
     
  6. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mkuu unaelewa kitu kinaitwa misamiati?Viongozi wetu wa SMZ watakapo bahatika kusoma mada hii wataelewa kiasi gani tupo pamoja nao kwa kile wanachokipigania ni haki yetu.
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Well kuna siku nilikuwa pale mji mkongwe kuna mzee mmoja wa kuheshimiwa kule visiwani alisema Cabinet ya Mh Amani na kama darasa la sekondari na Mh Karume ni kama headmaster. Mimi nilijua kuwa tutakujafikia hapa, sishangai hata kusikia zinatoka kauli za ajabu hakuna hata anyesimama kidete kuzikataza. Ndio maana kauli hizi ambazo bado hujaonesha ni zipi, zinatokea.
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Mara ya kwanza niliisoma nikashindwa kuielewa; ikabidi nikachungulie mengine!! Nikarudi tena, bado sijafahamu maana ya mada hii!! anyway, i don' mind so much coz' am not a greatest thinker though am in the house of greatest thinker!!
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    duh pagumu hapa wacha nipite maana sijui ama niko kama Kingunge kushindwa kuelewa waraka wasemaje.
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli, hii mada ni sawa na Kingunge na waraka wa Kanisa Katoliki! Ngoja tuwaachie wenye meno watafune; si unajua wazenji hujuana kwa vilemba, hehe!!
     
  11. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #11
    Jul 26, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hii inasikitisha,siyo tu kwamba title haionyeshi message inahusu nini,lakini message pia ikifunguliwa,haifahamiki inahusu nini.
    Sijui hapa unapinga nini,labda kwamba Rais Karume anafundisha mawaziri wake kana kwamba yeye ni Headmatser.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    natumaini hii mada imetolewa na mtu wa unguja siyo pemba
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmh heri sijasema..............chuubwii
     
Loading...