Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa na body language ya rais wetu dhidi ya watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Jul 4, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilikuta picha ya Rais wetu katika Blog ya Michuzi akiwa katika mkutano pamoja na Rais wa RHODESIA,ukiangalia utaona kuwa Rais wetu anajaribu kujiweka mbali na Mugabe, hii inatokana na waingilishi kutompenda huyu jamaa, hapa ndio hujiuliza huu udugu wa nchi za kiafrika ukoje?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited: Jul 4, 2009
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    RHODESIA mazee? For real? Is somebody time traveling up in here? Or perhaps from a 30 plus year sentence?
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Amehusu kisiwa cha pili...
     
  4. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Sasa tuambie huo undugu wa kiafrika huwa unawakilishwa vipi? na rais huyu alikosea vipi? na pia kama wewe je ni mtaalam wa body language au tu umependa kulitumia hilo neno! Eleweka na Rhodesia yako usizingue
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ana maono
     
  6. tzengo

    tzengo Member

    #6
    Jul 4, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli haya ni maono,
    nikiangalia picha naona mkulu alitaka kukaa kwa kuegemea na mkono wake,kwa kutumia mkono wa kushoto anaonekana kasogea mbali na huyo anayetajwa sijui m-Rhodesia na kama angeegemea mkono wa kulia angemsogelea,na kwa kutumia maono ya body language angeonekana anamkimbia aliyeko kushoto kwake ambaye sijui ni nani-pengine ni waziri mkuu wa Rhodesia.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hakuna hoja hapa .Jamaa naye alitaka kuongeza idadi ya post hapa na kupata wa kupoteza muda wetu kuongelea maono yake .Kwani hata hivyo ku distance na Mugambe ambaye ni dicteta kama CCM ilivyo CCM kuna ubaya gani ? Wote si wanajua style yao ya kubakia madarakani na kuogopana inaweza ikawepo pia au unasemaje mleta maono haya ?
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ana pointi. Jee katika seat arrangement walipngwa kukaribiana hivyo kimakusudi? Kama ni alphabeti ilitumika, basi herufi -- Z (Zimbabwe) na T (Tanzania au hata U (United Republic of T & Z) hazikaribiani -- kwani katikati kuna Uganda na zambia.
     
  9. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wafrika tumehafilika we have got a long way to Go!!!!!!!!!!





    Crossed legs can mean a lot of things--anxiety or self-consciousness.





    [​IMG]
    Practical Body Language: 5 Ways a Person's Legs Reveal Their Thoughts





    Remember that if you're not experienced in reading body language, you have to act like a detective and not just look at one or two aspects of a person's body. Like any successful detective, you'll find that it's important to look at as many clues as possible. I'll keep stressing that [​IMG]



    point because, well, it's important. The signals listed below should act as more of a guide than an authoritative statement on body language.

    Crossed Legs

    The legs indicate what the mind wants to do--that's the most important thing to remember. Crossed legs, therefore, indicate--anyone care to guess it? A closed mind.

    If someone's legs are crossed, they're closing themselves off to the person they're speaking to. They're not comfortable with the person, and may be fearing attack on a very basic primordial level. Interestingly enough, getting the person to uncross their legs will almost invariably get them to open their mind up a bit more.

    Note to the guys: a woman's crossed legs doesn't necessarily mean she's not into you. Remember, women wear skirts a lot--well, many of them do--and they may just be accustomed to it. And everyone should keep remembering to look for multiple signals, not just one--someone could be cold, therefore they cross their legs for warmth, or they could be wearing shorts and self conscious about a scar on their legs.

    Straight Legs

    Straight legs, of course, mean the opposite of closed legs--an open mind. This person is likely open to influence or at ease with the conversation, and standing in this manner yourself will subconsciously make people feel more at ease around you.

    If the legs are wide open, however, the person is asserting dominance. Monkeys do this to display their genitals and declare themselves the masters of their groups.

    For obvious reasons, this gesture is more common with men, especially when speaking to each other.








    [​IMG]
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Jul 4, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..naona Kikwete anacheka wakati Gaddafi na Mugabe wako serious.
     
  11. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kiti cha kushoto mwa JK sio kitupu.
     
  12. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndivyo alivyo mkuu, Senior Cheka Cheka Boy
     
  13. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi kiswahili kigumu kiasi hichi???????ndio maana yake body language unatafuta visingizio kama hivyo na vyenginevyo ili kuiipritendi hali halisi,ee hebu nijiondokee zangu mie .
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mugabe ni mbabe na mwanaume rijali kisiasa achana na mashoga wa kisiasa!
     
  15. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha uzushi
     
  16. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi naona kuna aina ya messege hapa, Jk anakuwa yupo mbali sana kuliko alivyo yeye. sasa je kama angekuwa Nyerere ingekuaje au vipi?? Maana kwanini asiwe karibu na Mzee wetu wa kaya?? Mbona yupo mbali sana kuliko ilivyokawaida.
     
  17. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba wako serious ukiwaangalia wamemgeukia na kumshangaa anacheka nini. Yeye anacheka kaangalia mbele, kwa mantiki hiyo kilichokuwa kinaendelea kiko mbele ila jamaa walishtushwa na kicheko cha muuhishimiwa. Ingekuwa katuni bila shaka gaddafi angekuwa anasema "huyu naye vipi?" Ilhali Mugabe angekuwa na "huyu dogo ovyoooo!"
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote ni pose JK
    Heyeye la JKJK
     
  19. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hamna body language hapo
     
  20. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Apendae chongo huita kengeza!!!!!!!!!!!.
     
Loading...