Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikia eti mabomu hufuata simu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour, Feb 22, 2011.

  1. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa bomu linapolipuka hufuata mionzi ya simu na eti inashauriwa kuzima au kutupa mbali mara usikiapo bomu limelipuka karibu.
    Hivi karibuni wakazi wa Kitunda waliwalazimisha wenzao kuzima simu zao ili kuepusha mabomu kuja upande wao kufuata mionzi ya simu. Je ni kweli simu iliyowashwa ina effect yo yote na bomu linalolipuka???????
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haa mbavu zangu mie, so ukisikia booom.. unatupa kisim chako cha mchina! sion uhusiano wa mionz ya simu na mabom labda wataalam watueleze zaid..
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hasa hufuata simu za kichina.................
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hakuna lolote. Waliotoa uongo huo walisababisha taabu zaidi kwa watu kushindwa kuwasiliana siku ya tukio.
     
  6. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Stori za Gomz!....nadharia kibao!..nimeskia na nyingine, bomu halikufuati ukiwa nje ya nyumba!
     
  7. MST

    MST Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli, ila kuna watu wanaamini kuwa radi ndo huwa inaweza kufuata mionzi ya simu, hata hivyo hata suala hili bado halijawa 'proven scientific fact'. Ila wakati wa maafa watu wengi hujaribu kutafuta njia ya kuokoa maisha yao na huona kila kitu ni hatari.

    Hata hivyo nimesikia kwa mhanga kuwa kweli makombora yalikuwa kama yanafuata watu na hata yalikuwa mengine yanabadili mwelekeo. Kwa kuwa mi si mtaalam naomba nisifanye kukisia ila najua kama ni anti aircraft missile inaweza kuwa heat seeking missile inayofuata joto, lakini si joto la binadamu.
     
Loading...