Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshindwa Ubunge Wa EAC, Sasa Kujipanga Upya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 17, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    - Well, Heshima mbele sana JF KUMKOMA NYANI, leo kwenye uchaguzi wa Ubunge wa EAC nimeshindwa fairly na sina malalamiko, ninawapa hongera washindi wote walioshinda leo na hasa my best Friends Shyrose, Dulla, na Makongoro, MUNGU AWAONGEZEE NA WAKATUMIKIE VYEMA TAIFA LETU!

    - AS FOR ME SASA NI WAKATI WA KUKAA CHINI NA KUTAFAKARI NILIPOKOSEAA NA KUANZA KUJIPANGA UPYA, NINAWASHUKURU BAADHI YA JFs WALIONISAIDIA KWA HALI NA MALI, MBARIKIWE!

    - WAKUU WANGU MWANAKIJIJI, INVISIBLE NA HALISI, SINA CHA KUWALIPA KWA ALL YOU DID KATIKA KUNISAIDIA NA KAMPENI, WOTE MBARIKIWE NA MUNGU WA MBINGUNI NA JF WOTE MBARIKIWE, THIS IS MY HOME SO TUNAENDELEA KAMA KAWAIDA!

    MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA AIBARIKI JF!


    William @Dodoma City!
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sawa blaza!... usimlaumu mpiga picha.
    Ndivyo ulivyo hivyo.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Walau UMETHUBUTU. Tupo pamoja
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    pole mkuu.

    kale bhata @NYC
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    William,
    Daima mwanzo huwa mgumu. Lakini usikate tamaa. Katika miaka ya hamsini Toyota walileta magari yao hapa Marekani wakitafuta soko. Wakachekwa na magari yao hayakununuliwa. Wakarudi kwao wakajipanga upya. Wakarudi kwenye soko la Marekani in the 60's kwa nguvu mpya na teknolojia. The rest, as they say, is history. Never give up!
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ahsante kaka william kwa kuwa mzalendo wa kweli, naamin kwa uadilifu wako ipo siku Mungu atakuinua juu sana kuliko hata hapo ulipokosa saa. Thanks u
     
  7. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mkuu!

    Umejitahidi sana. Ni hatua kubwa. Usife moyo kajipange upya!

    All the best na karibu tuendelee kulitumikia Taifa letu Mkuu!
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ungwana ni vitendo. Kama unampango wa kugombea tena, kweli kaa chini uangalie wapi ulipojikwaa, kisha uchaguzi ujao uiingie tena ulingoni. Kila la kheri katika siasa kwa utumishi wa watu.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mkuu! Ungwana ni kukubali matoke na kuto kwenda mahakamani kupinga matokeo! Vipi unarudi lini USA?

    Chezea Bongo politics wewe!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kobello sijakupata ndivyo alivyo nini?

    Malecela hongera kwa kuthubutu lakini nakushauei mkuu ujipange ili uchukue jimbo lolote hapa TZ kuliko uchaguzi mdogo uliojaa fitna kama huo ulioshindwa.
     
  11. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poa mkuu siku nyingine jaza mambo ya Bongo ktk maelezo. I loved your speech ila wapiga kura wako waliona kama unajivuna maybe!
     
  12. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pole na Hongera . Ni Heri ww imejaribu weng wetu hapa ni maneno matupu. Kazi buti bado una nafasi nzuri ya Ubunge anza mikakati Sasa. Nimependezwa na KUTHUBUTU Kwako
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    A true democrat! usiinamishe kichwa chako mbele ya mtu yeyote wala kumpigia mwanadamu magoti. You took a punch, you hit the ropes, get up fight again!! Keep up the fight! Wanasema "you live to fight another day"
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kushindwa.

    Hata kuwa hapa muda huu umeonesha ukomavu wa hali ya juu.

    Jipange, labda wakati mwingine utafaa zaidi.

    Hongera kwa uthubutu.
     
  15. A

    Amelie Senior Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana William,jipange tena.PENYE NIA PANA NJIA.Jacque Chirac alishindwa mara kibao ila hakukata tamaa hadi 1995 alipogombea na hatimae kuwa Rais wa Ufaransa
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    All the best Mkuu, there is always next time...

    [​IMG]
     
  17. M

    Mukhsin Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salute!!! tinahitaji wajasili kama wewe...wanaoshindwa wakakubali matokeo....sio wanaolazimisha matokeo ya ushindi huku wakijua wameshindwa...Karibu!!
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Big up, usikate tamaa jifunze kwa "rafiki" yako Bhanji.....
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rudi jukwaani usiwe mwanasiasa wa mitandaoni tu. Hamia kabisa bongo, piga siasa, ukomae. Wengi walioshinda ni wazoefu nawaligombea majimboni 2010. So usife moyo huu ndo mwanzo. Nimewapenda wabunge siku hizi hawangalii majina, lol, experience.
     
  20. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unge jipanga kumwengua Lusinde kwanza kabla ya kukimbilia EARA. Ungepata support sana kwa kumtoa huyo kuli.
     
Loading...