Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshindwa kutoa jibu mchango wenu tafadhali!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Apr 17, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ni mwaka wa tatu toka afunge ndoa na mumewe, mumewe ni Dereva
    kwenye kampuni ya......... (Naistiri) amepatwa na ugonjwa wa kupararaiz
    mwaka jana. Baada ya jitihada kubwa za madaktari kwa sasa angalau
    anaweza kutembea umbali mfupi, lakini kwa upande wa tendo la ndoa ndio
    basi tena.
    Anacholalamika mkewe ni kwamba mumewe amekuwa anamtuhumu
    na kumtukana kila siku kuwa ana wanaume wengine huko nje, matusi na kero
    za huyu mwanaume zimezidi ndo akafikia kuniuliza hili swali afanyeje? aachane nae?
    Kinachomkera zaidi ni hayo matusi na kelele za kutuhumiwa mara kwa mara

    SWALI LANGU SI LA HUYO MAMA.
    Katika hali kama hiyo ya mwanaume kushindwa kufanya tendo la ndoa na Juhudi
    za madaktari zimeshindikana mwanamke unafanya nini haliyakuwa bado damu
    inachemka na pingu za maisha mshafunga......... Dada zangu nijibuni.
    AMANI KWENU
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aku anipishe mie...sikutoka kwetu kufata ugali. hawezi kazi simply akae kando, kama damu inachemka kwanini nizeeke kwa kutamani ikiwa yeye hawezi. Domo chafu...kazi hawezi kipi kiniweke?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani kusex lazima? Mbona watu tunamiaka kadhaa na tupo fresh bana
    watu wangapi hawafanyi
    aliapa kifo ndo kitakachowatenganisha
    kukosa sex ndani ndo kifo?
    Mwambie atulie
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siku ya ndoa waliapa kupendana katika shida na raha na kuvumiliana katika magonjwa ..... Nadhani inabidi huyo mama naye aamue kustaafu kabla ya muda wake, kwani hiyo ndiyo maana hasa ya kupendana katika shida na raha.
     
  5. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atafakari kiapo cha ndoa kinasemaje?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe pole huyo mdada na mwambia ajaribu kumchukulia huyu mumewe,aelewe kua sio rahisi kwa mwanamme wakisawa sawa
    ghafla paka wake hawezi kukamata panya,amtafutie mda muafaka amueleze kwa upole na upendo,mwambie ajikaze kwani alipofunga nae ndoa aliyakubali yote kwa raha na dhiki kwa uzima na maradhi sasa huu ndio mtihani wake,na inshallah mwenyezi mungu atamjalie mumewe afya na yeye azidi kumuombea hakuna kubwa kwa mwenyezi mungu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    This

    and this

    Viapo viapo...jamani kweli hili lipo, sasa kama kuna hiki kiapo cha uvumilivu kwenye shida na raha sasa na kunyanyasani ni nini. Angekuwa na ustaarabu wa kauli labda ingenipa moyo wa kukaaa. My conclcusion is I don't want to be the victim wa hiki kiapo pia with emotional abuse!
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndugu hiyo ni moja ya kupanda na kushuka kwenye maisha ya ndoa, Amwombe Mungu ampe uvumilivu
    Kwa upande wa huyo jamaa ashike adabu maana kama ingekuwa mke ndo kaparalize ndani ya siku tatu jamaa ungekuta lishaanza sarakasi na vioja kwenye hiyo ndoa, ungekuta lishamaliza mtaa kwa uchu
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Duh, kwa hiyo ungemkimbia? au ungekuwa naye halafu unacheza Offside Trick?
     
  10. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume nae anajishtukia tu la sivyo atakufa siku si zake.
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Sasa nimeelewa maana ya SIGNATURE yako hapo chini.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kiapo cha ndoa ni gambling kama insurance. Pata poteza lolote laweza tokea inabidi ukubali matokeo
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Labda angeheshimu kiapo cha shida na raha.
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole kwa huyo dada. Mwambie mume wake yuko kwenye wakati mgumu kunakopelekea awe na tabia hiyo. Aongee nae kwa upole na kumthibitishia kua hatamsaliti kwa hali yoyote ile na pia asimpe sababu za kuanza kumshuku maana ndio itaharibu kabisa.
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kweli kama alivyosema Kbd hapo kwenye red, inawezekana huyu dada ndo anajenga mazingira ya kutoaminiwa na mumewe. We dada jitahidi kuwa nomo!
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ningemwambie ajirekebishe lah sivyo....I call it a quit...
     
  17. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kilicho mkuta huyo mume ashum kingekukuta wewe...afu mwenzio anakujibu km unavyojibu wewe....UNGEJISIKIAJE?:ballchain:
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I am sorry if we are on different chapter, I don't want to believe marriage ni KIAPO for me I see as CONTRACT and any reason could lead to this contract to end/terminate. Mimi kama mimi, if I have my reasons for which in here ni UNYANYASAJI and my belief allow me to ...why suffering!
     
  19. M

    Magwero JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sina cha kusema...
    Ila huyo mdada mpaka amefikia kukwambia yote hayo...wex ni mshauri(ur prof'sion) na kama laa...
    Basi ingekuwa simple kumbeba...
    Mumewe anamjua na ndo mana anamgombeza...
    Kama kwel ameweza miaka 3 ,hawezi shindwa mmoja mbele..
    Aache kusingizia damu,yeye mwenyewe anastawisha Moyo wa tamaa na usaliti..
    Hakuna mwanamke hapo..
    Miaka mitatu si digree ya kawaida tu,vuta picha mmewe angepata nafasi ya kwenda kusomea nje ya nchi na fani ya udaktari..miaka 5-7..
    Damu ingekuaje..
    Mim nadhani wakati wa shida ndiyo wakati wa kumwonyesha mwenz wako Unamthamini na kumjali kiasi gani..
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kiukweli hata ingekukuta wewe ungejisikia vibaya na hali hiyo,na always ungefikiri km jamaa anavyofikiri.kumbuka uliapa kwa shida na raha...sasa wewe unaetaka raha tu hapo ndo kipimo chako shida imefika,kukimbia sio suluu.......ningekuwa mimi mshikaji simuachi na hata km nacheat huko sitofanya mpk ajue,na heshima yake kama mume naiweka palepale....hayo makelele ofcoz inawezekana demu anaonyesha dharau kwanini asiseme?
     
Loading...