Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshindwa kumuelewa anamaanisha nini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muce, Jul 28, 2012.

  1. Muce

    Muce Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naombe ushauri wanaJF nina gf wangu wa mda mrefu kidogo, toka nimeanza kuwa nae sijawahi kusikia hichi kitu.
    Nilimpigia simu siku tatu mfululizo hazipokelewi, ikanibidi na mimi nikae kimya, siku mbili baadae akanitext eti nimemsusa, nikaamua kumpigia sim baada ya kumuuliza kwanini hakupokea sim zangu akanijibu alikuwa hajisikii kupokea, eti kwasababu alikuwa period ki ukweli niliishiwa pozi, naombeni mawazo yenu juu ya hili nifanyeje?
     
  2. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    PERIOD,kutakuwa network inasumbua sana huko. si unajua hizi kampuni za simu za tanzania, mtandao ni miji mikubwa tu, huko ndani ndani kama period ni taabu sana.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    1.Ukiona manyoya?
    2.Panapofuka moshi?
    3.Akumulikaye mchana na kijinga cha moto?
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kufuatia haya uliyoyaandika yawezekana mara nyingi kama siyo zote kila unapomwita huwa nia ni kukutana kimwili na ndo maana alikujibu hivyo. Cha msingi yakubidi umzoeshe kumualika katika matukio au sehemu nyingine mbalimbali zisizo na mazingira ya kuleta matamanio ya kukutana kimwili kwa mfano mualike katika matamasha ya muziki, dini au sherehe mbalimbali. Ukifanya hivi atazoea na hata mara nyingine ukimuita katika maeneo yenye kuchochea ngono atakuja tu hata kama akiwa katika hali alokuambia. Kwa upande mwingine hii haizui kudhani kuwa alikuwa akikudanganya lakini dhana hii waweza kuikubali au kuikataa wewe mwenyewe kwa kuzingatia namna mnavyoishi na huyo GF wako. All in all pole na matatizo
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huko nyuma si alikuwa yuko fit. Alisizi kubleed? Ana lake jambo.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo inawezekana, kuna saa nyingine unakuwa hutaki kuongea na mtu.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Hiyo ina wezekana tena wengine wanakuwa na hasira lakini si wote, wengine ina kuwa kawaida. Kila mtu kuna jinsi yake ana vyopokea hiyo kitu.

    Lakini simtetei fanya uchunguzi kwani sidhani kama mtu umekuwa nae muda usimjue, chunguza isije ikawa unaingizwa mjini.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Mbona unamtisha?...................mapenzi kizunguzungu
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    I hate moody people!
    Sasa hiyo ni period, subiria mziki wa menopause! Utaita kikao cha ukoo!
     
  10. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah, umenifurahisha saaaana. Tumuulize vizuri huko mtandao wa kampuni gani wanatumia huko Period
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wajinga ...........
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Piga chini huyo. Period inahusika vp na kupokea simu?? Si ndiyo angepokea akuambie mambo ya period???? stupid reasoning..
     
  13. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    anakaa wapi/mkoa gani?....
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duh!mkuu nimecheka sana kwa hii comment yako,acha utani mwenzako penzi limemchanginyi
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo anatikisa kiberiti, hebu kausha kama wiki hivi unaweza pata pa kuanzia.
     
  16. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Msamehe kwa sasa kama ndio mara yake ya kwanza,subiri mpaka mwezi mwengine uone.
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nafikiri alikuwa anajipima kama anaweza ishi bila wewe, au how deep you are in her heart. Baada ya kumchunia akajua thamani yako ndio maana akakutafuta. She is either immature au she does not know what she wants!
     
  18. Muce

    Muce Senior Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yupo morogoro mi nipo dar
     
  19. Muce

    Muce Senior Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru sana kwa ushauri wenu,
    Asante.
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like mapenzi ya under 18... endelea kumsoma labda atasomeka
     
Loading...