Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshindwa kumsoma!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcheza Karate, Dec 24, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau, wakati nipo chuo nilikutana na mrembo mmoja tukiwa mwaka mmoja lakini vitivo tofauti, tukaanzisha uhusiano wa kimapenzi, tulipomaliza chuo mwaka jana tukawa tumepangwa vituo vya kazi ktk mikoa tofauti, lakini tukawa tunawasiliana huku kila mmoja wetu akimpa hope mwenziwe kuwa ndio wake wa maisha, lakini juzi nilimtaarifu kuwa naenda kwake(Iringa) ambako ndo kituo chake cha kazi kilipo, akanijibu kuwa ana safari hivyo nisije. Nikawa kichwa nazi nikaja jana, nikampigia simu akaja hapa hotelini nilipofikia, nikaanza kukagua simu yake ya mkononi ili nijiridhishe lakini nilikuta message za mapenzi kama za wanaume 6 tofauti huku message yangu hata moja hamna, zote kafuta. Nilipomuuliza kuhusu safari kajibu kuwa "pole sana kwa yote". Nimeshangaa zaidi jana alivyokuwa anarudi kwake jioni ile hakuthubutu hata kunikaribisha kwake, leo asubuhi kaja hapa chumbani(hotelini) asubuhi tangu saa 4 analia tu hadi muda huu huku hatoi hata neno moja kila nikimuuliza sababu ya kulia huku hata mimi akinitia woga, kajibu tu "sistahili kuwa hata mbwa wako, mi sikufai, pole kwa ukatili niliokufanyia". Je wadau huyu binti nimfanyeje? Na mimi nimependa?
     
  2. J

    Jrafiki Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali mengne munayotuuliza wana Jf hayana tija,wewe mtu hajakwambia kinachomliza unataka ushauriwe,ushauriwe nini?alafu umesoma hadi chuo zen una kazi alafu unauliza vitu visivyoeleweka!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa anakulilia ili iweje?Mwambie kama hastahili aende na njia zake.
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wengine mahusiano ya mbali hawayawezi, mkalishe chini muongee na mnaweza kufikia muafaka
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ebwana weee mapenzi ya mbali ni usanii tuu....wewe just chachua ya mara ya mwisho na sepa.
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmm......
    mapenzi yaniuma mgongo! mi citaki kuamini hawa wa2............................
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Itabidi nifungue chuo cha mapenzi ..
     
  8. V

    Victor Jeremiah Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini kwa maneno yake hayo,inaonekana amekusaliti,kimapenz. anakuchanganya pamoja na wengine.
    kama una roho ngumu, endelea naye
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vya wuwongo!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    heheh alikuwa hamlilii bana, alikuwa anajiliza kinafki!!
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama umeshindwa kumsoma jaribu kumuandika.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa vile bado unampenda tukikushauri umwache utasema tunakuonea wivu. Hafafu thread yako utata mtupu. Kwenye heading unasema umeshindwa kumsoma, lakini kwenye maelezo unadai kwenye simu yake umekuta messages za mapenzi toka kwa wanaume kama sita tofauti na kwamba kulikuwa hakuna messages zako hata moja. Sasa hapo umeshindwa kumsoma nini? Kama namna gani vipi tafuta miwani ili uweze kumsoma vizuri. Natumani umenielewa.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    "sistahili kuwa hata mbwa wako, "

    kusoma hujui hata picha huoni.....
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Achakachue aondoke na viwavi jeshi kabisa yaani jitu lina misume sita yote yake!!!!!!

    Huyo demu ameshasema hakufai kwa sababu anajijua anayotenda na aliyotenda hivyo chukua ushauri wake na mfariji tu ili muachane kistaarabu.

    Mademu wa aina hiyo hawafai hata kwa kulumangia kwa kachumbari, jikaze najua ni ngumu kufanya deviation ya mapenzi kw mtu unayempenda haraka kama ninavyofikiri lakini ukweli ndiyo huo.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda mpaka aangaliziwe halafu watu wamsimulie au wamtafsilie kama movie za Kihindi zinavyoingizwa vocal za Kiswahili labda ndiyo ataeleewa!!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi ehh?
    Ahh mi nshachoka na haya mataa ya sikuu kila mahali.Kama bado hajapata jibu basi hastahili jibu.
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    'Hivi kila nnachofanya mbona kinabuma, aaah eh kichwa kinauma' *in Chege's voice*

    Mwana kesho tafuta namna ya kuenjoy xmass au chukua ndinga sepa. Hapo huna lako.
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha wewe hutaki kukubaliana na ukweli uliodhahiri...usikute mwenzio keshazoa gonjwa somewhere sasa guilty consciousness imemtawala na inamuwasha moyoni ndo maana analia na pengine anajutia...TAFAKARI KISHA UFANYE MAAMUZI!!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    wewe wa kipekee msg za wanaume 6 tofauti halafu unauliza ufanyaje? Huogopi maradhi?au hujipendi?
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sampuli ya wanawake wa hivyo husababisha ikufike siku ukawasha torch ya simu yako umulikie kuitafuta simu hiyohiyo uliyonayo mkononi ! Hafai msikitini ! Hafai kanisani.
     
Loading...