Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeshindwa kuhandle relation mbili kwa pamoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Mar 7, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nahisi ni mwanaume wa kipekee sana.

    huwa siwezi kuwa na relation zaidi ya moja at a time..na kama ikiwa hivyo basi ujue lazima ntadakwa tuu!!

    najua si jambo jema kuwa na relation zaidi ya moja bila sababu ila ni jambo ambalo lipo

    nahisi mbinu na ujanja vimenipita kushoto........



    alimaliza kunihadithia rafiki yangu........nilikosa cha kumshauri zaidi ya kumwambia atulie tu na wake!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Relations mbili kwa wakati mmoja? Una bunduki(duduz) ngapi na mioyo mingapi?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mahusiano mawili naye ya nini? au kugeza wenzie?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu akuweke hivyo hivyo.....
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja inatakiwa uwe angarau na degree ya uongo.
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mmh dubu chuo gan kinatunuku hiyo degree namie nijisomeshe
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wengi wanakuwa na mahusiano zaidi ya moja.
    lakini ni lazima siku utakamatika tu, hata utumie
    mbinu gani.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    unapokua na mahusiano ya wapenzi zaidi ya mmoja kuna
    ambaye utakua na malengo nae na mwingine ni bya the way ila
    inahitajika skills ili wote waridhike kwamba wanapendwa na unawajali bila
    hata mmoja wao kujua ..Hili la kuwa na wapenzi wawili kwa mwanaume ni muhimu sana kwani
    Ratio ya mwanaume mmoja ni kwa wanawake saba hadi tisa kidunia

    kwa hiyo inabidi wengine wasaidike kwa njia moja au nyingine
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa alitaka relation mbili zote za nini??
     
  10. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    RAHISI SANA! mkikutana mwambie kuwa huyo MKE anamficha, mpango wa pembeni
    anaelezwa ukweli! hawana shida ck hizi kama unaweza kupiga p*****u freshi utamhodhi!


     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Handling two gals or boys for one person is just a waste of time,money and u cant give them all the love they nid...at the end u just end up loosing the best ones...coz no woman will be able to accept that we r two and still b with u..So,its better to have the one u real love..


    Another case.. mtu unaposeme wanawake wengi so u must have at least many gals..u will just end up collecting stones and left the Diamonds to goo...


    Bora alivyoamua one relationship....
     
Loading...