Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshindwa kuelewa na nimebaki kuchanganyikiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Feb 5, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni nini?kichefu chefu.
    IMG-20120205-WA0000.jpg
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna lipi la ziada hapo watoto wanaigiza unyanyasaji
    kwani ww hukucheza michezo hiyo???
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Michezo ndo kucheza na mapanda.
    Inaonekana we ndo wale unaye mnunulia mtoto wa miaka mitatu toy la bunduki.
     
  4. U

    Uwilingiyimana Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekuwa bahiri ktk matumizi ya akili zako. Tunachokiona hapa siyo igizo la unyanyasaji. Ni igizo la vita-hawa ni mateka. Mwanzisha uzi yuko sahihi. Au wewe huna watoto? Hata wa dadako hakuna? Wadogo zako je?
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama boko haramu hv au bedui.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si unajua watu wanakurupuka bila kutafakari.
     
  7. L

    LISAH Senior Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haijakaa sawa.
     
  8. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna la ajabu hapo,michezo ya watoto hiyo!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    ni wapi hapa?
     
  10. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama banyamulenge wanajifunza kuwawinda watusi; duh hii mbaya sana
     
Loading...