Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshinda Millioni Kumiiiii!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyetk, Apr 12, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ivi kuna tangazo la biashara linachekesha kama hili la Vodacom Mpesa la jamaa anayesahau yuko kufani anaahirisha aje atibiwe siku hakuna foleni?
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Fedha balaa unapona ghafla
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ee bwana hakuna! Hilo tangazo ni noma!
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Yaani nimeshindwa kulizoea kabisa. Kila likitoka lazima nilipuke!
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160


    BW unadhani alipona gafla? Yule pale alienda kufa kabla hajavuta mshiko, ha ha haaa!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kaniudhi yule anayemwambia boss wake akauze chai..amesahau hisani
     
  7. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Taifa la mbwembwe,watu mbwembwe ,matangazo mbwembwe,siasa mbwembwe,kilimo kwanza mbwembwe,shule za kata mbwembwe Na Vodacom MBWEMBWEEE.Lakn Tutafika hata Ufaransa walianza Mbwembwe
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,855
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kiberaaaaaaaaaaaaaaa nyavu zangu zimecheua, weekend yangu itakuwa njemaaaaaaaaaaaaa.

    VODACOM WANATUPASUA MBAVU
     
  9. J

    Judicate New Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani matangazo ya Vodafone sio mchezo yani nikisikia tu na lipuka kama ndugu Nyetk
     
  10. s

    slym Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tangazo la kibelaaaaa ni noumerrrrr
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tatizo liko kwenye uhalisia toka nizaliwe na extended family izi za kiafrica hakuna ata ndugu yangu mmoja ambaye amewai shinda ata kilo tano!
    Kuna kipindi inanifanya nisiwe na imani na izi campaign zao!
    Kuna kipindi watu walilalamika kuwa ni watu wa North ndo wanashinda the next week tukaona mmoja wa south nae akashinda.
    Apo ndo imani ikafa kabisaaaaaaaaaaaaaaa na haya mambo
     
  12. K

    KIMALIKE Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ulazima wa kuuliza kwenye izi kampuni usika manake watu wanashiliki lakini wanaishia kukatwa ela za sms tu ila kushinda kiukweli ni ndoto, wanashinda tu watu wa matangazo wakina kibera feki.
     
  13. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wanataka kazini tusiheshimiane! Eti jamaa anamwambia mwajiri akahudumie wateja yeye anaenda kufungua mgahawa wake! Lakini wangapi wanashinda hizo M 10? Usanii mtupu! Vi-sms vyao huwa navifutilia mbali wakinitumia?! Nyamb..f zao.
     
  14. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu sasa mi' mgogo itakuaje!!,................ si ndo utapeli huuuu!!!!!??
     
  15. c

    charlies ps Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika matangazo yote ya voda me hua nalipenda la mchaga anaomba kazi!!@Kaka naanza kuongea na msungu..kweli voda ni siraha..
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Matangazo ya vodacom daima huwa yana mvuto wa aina yake. Umesahau lile la konda? wakati wanaanza kutoza kwa sekunde. Nafikiri afisa masoko wao ni mbunifu sana.
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ajabu moja ni kuwa kama uliwatafuta hao walioshinda kama wamelipwa pesa utashangaa hakuna hata mmoja. Wizi mtupu.
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa katika matangazo ya makampuni ya simu tangazo linaloshika pabaya ni lile la Easypesa la Zantel. Chalii wa Rchuga na demu wake wa kimasai.
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu pumzisha akili kwanza, hapa ni kucheka kidogo; vinginevyo hii nchi bado tunahitaji mabadiliko ya juu haswa siyo haya ya juu juu.
     
  20. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Nikisikiaga tu ilo tangazo napunguza sauti.it irritates me
     
Loading...