Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshinda kwa kishindo!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbunge wa CCM, Aug 2, 2010.

  1. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, nimeshinda kwenye kura za maoni tena nimewaacha mbali sana wapinzani wangu. Sina shaka na kupitishwa na chama kwani sikupata tuhuma zozote zinazothibitika za rushwa ama nyinginezo zinazoweza kukwamisha kupitishwa na chama japo watu wa takukuru walikuwa wengi jimboni na kuna wakati walitaka kuchafua hali ya hewa.

    Nilicho-note ni kuwa TAKUKURU wanahitaji kufanya kazi zao kwa kuzingatia professional ethics na sio kama wanavyofanya sasa, nitawapasha baadaye yote kwa kirefu, sasa naenda kupumzika.

    Nawashukuru wote walionipa moyo wa kuendelea. Nitawaarifu yote yaliyojiri kwa kirefu kidogo baada ya kuthibitishwa na vikao vya juu vya chama.

    Mbarikiwe wote

    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisidumu chama cha mapinduzi!!!
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usisahau kura yako kumpa rais Dr. Father Slaa!!
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hongera Mkuu na nina kutakia mafanikio mema katika kampeni.

    Nina uhakika huko bungeni utakuwa ni mwiba kwa mafisadi kama sijakosea kukufananisha
     
  5. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zako nyingi sana, usisahau kumpa kura yako shujaa Slaa. Hakuna dhambi yoyote kugombea Ubunge kupitia CCM na kujipigia kura halafu kumpigia kura shujaa Slaa.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani kakuuliza?
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kwa kumaliza ngazi ya makundi, sasa fainali ndo inakuja, kaza buti.
     
  8. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana mwana JF.Endelea kutumia sera za CHADEMA.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe ni sisiemu!!
    Hongera lakini. unaweza kuwa kama kina selelii, Mwakyembe, Sitta, Kilango et al.
    kumbuka kumpa kura yako Dr. Slaa
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungetufanyia favor kama Abdulahim Kubadilisha hiyo avatar.
    ni hilo tu!!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani wewe km mwana jf tafadhari hakikisha unapata watu kumi na zaidi, hakikisha mnapiga kura za ndio kwa chadema kuanzia rais dr slaa,mbunge wa jimbo lako kupitia chadema, na diwani wa chadema. usijipe moyo kwa ule umati unaotokea wakati wa kampeni, yasijetokea yale ya mrema 1995. kura kwa chadema.
     
  12. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wewe ni nani kwa jina?
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe ni nani? tupe jina na jimbo ulilogombea...:A S-heart-2:
     
  14. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana na sitakwa na suluhu na mafisadi, believe me!!

    umenena mkuu, lakini kumbuka mtu mtulivu huchagua kw utulivu. KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI

    sio swali zuri hata kidogo kwani upashanaji habari si lazima uwe wa aina ya interview ama usaili!

    nashukuru kwa kunitia moyo. sina woga wala wasiwasi hata kidogo, nimejiandaa vizuri na chama changu kiko sawasawa mkuu, jimboni kwangu tutashinda ngazi zote

    hapana mkuu, natumia za CCM, za cadema bado hazijatamadunishwa kitanzania

    kati ya watu ambao sipendi kufanana nao ni hao uliowataja. binafsi niliunga mkono sita alipotakiwa kupokonywa kadi ya ccm. huwezi kuwa CCM kisha ukapiga siasa za kudandia kama unacheza santuri za muziki, hao uliowataja wamepungua sana kwenye mizani ya weledi

    mimi ni mwanasiasa na mrema hajapata kuwa mwanasiasa hata siku moja bali siku zote anafanya biashara

    utajua soon mkuu, vuta subira

    jina na jimbo vinafuata soon
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa umetupasha habari kweli?? Hii ni habari au kitendawili?

    Hii taarifa yako kama uliona huwezi kuikamilisha kwanini uilete jamvini??
     
  16. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima kwako mkuu, safari ni ndefu bado, tusichoshane mapema
     
  17. n

    nye Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu maana safari hii mambo magumu,sana kaza buti maana uko uendako ni kugumu zaidi...achana na longolongo za wananchi..hiyo ni lazima kwa kila mkusanyiko wa watu
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaaz kweikwei
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera Mgombea Ubunge kura yako ya Urais iende kwa DR Slaa ..tunapenda mabadiriko yatokee
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua hakuna aliye kuuliza ila Hongera
    Kura yako Kwa Dr Slaaaaaa
     
Loading...