Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshinda Kura za maoni Kuipepersuha Bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Regia Mtema, Jul 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Jana tulikuwa na mchakato wa kura za maoni jimboni kwetu. Tulikuwa wagombea wawili katika chama chetu. Nimefanikiwa kushinda kura za maoni kwa kishindo na kumuangausha mpinzani wangu, hivyo kuipeperusha bendera ya CHADEMA katika jimbo hili.

    Nimeandika historia kwa kuwa kijana wa kwanza kugombea kwenye jimbo hili tangu kurudi kwa mfumo wa vyama vingi kwa vyama vyote vilivyowahi kusimamisha wagombea ubunge kwenye jimbo hili. Ni mtaji kwangu..

    Tuko pamoja...Hakuna kulala mpaka kieleweke.

    Tafadhali naomba msiniulize nagombea jimbo gani. Ni jimbo moja la Mkoani, Wilaya yenye jimbo moja.. Zaidi ya hapo usiniulize.

    Alunta continua
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongera GS.....!!!

    Keep going...........
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana naona maombi yangu yamejibu kweli.
    Maombi sasa nahamishia kwa Dr. Slaa sasa
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fide ulikuw ahujaanza tu kuomba kwa ajili ya Slaa??? hebu harakisha bana
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    good on you man!!!!!!!!!!
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana GS kwa ushindi wa kishindo wa kura za maoni jimboni. Tunakutakia kampeni njema katika uchaguzi na ushindi wa mshangao............. ilikuwa vuta nikuvute lakini umeibuka mshindi kwa kumzidi mpinzani wako kwa kura nyingi. Kaza buti mkuu kanyaga twende hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Walewale
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hongera sana. Ninakutakia mafanikio mema.
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hongera GS...kumbe we front line eh...!
    Go GS....:fencing:
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera GS you really doing it
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kitaeleweka mwaka huu hakika..........matumaini yanaongezeka kila uchwao.

    hongera sana GS
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hongera ndugu.....sasa inabidi usijifiche,umekuwa mtu-umma(public figure)...wenzio Mnyika,Zitto,Dr Slaa wanatumia true IDs...kwa hiyo come out na useme jimbo TUSAIDIANE kulichukua
     
  13. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hongera sana GS nakutakia mafanikio mema tuko pamoja, mimi sigombei mwaka huu lakini chaguzi zijazo nitaibeba bendera ya Chadema na nitajitambulisha wazi kwa members wa JF, keep on going bro.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!hongera sana kaka/dadaake na mimi
    KANYAGA TWENDE :hug::hug:
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wana mapinduzi wa ukweli huh!!!! how is that??
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ongela! halaf hakikisha yule invisible mysterious lover wako wa JF haathiri kampeni zako na utawala wako kama utachaguliwa. nitakutumia kiapo cha kuhakikisha utailinda katiba kupitia PM.
     
  17. K

    Kosmio Senior Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    GS HONGERA SAAAAAANA. Wana JF mlango sasa umefunguliwa tunataka wengine wajitokeze. Jukwaa hili tunataka lizidi kupanuka. We need more voices to support wakina Slaa & Co.
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani ninawashukuru sana.Tupo pamoja,bado niko jimboni nafanya maandalizi kadhaa ya namna ya kujitambulisha..

    Fidel endelea na maombi usiishie hapo,mambo ndio kwanza yameanza.bht afadhali umsisitize Fidel aanze kuomba for Dr Slaa nashangaa kwanini mpaka sasa alikuwa bado hajaanza,lakini hata hivyo hajachelewa kwa kuwa kwa MUNGU hakuna kuchelewa.
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana GS
    kumbe ndiyo sababu ulipotea siku chache zilizopita.
    Naungana na wenzangu kukutakia kila la kheri
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,533
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    nyie ndio wenye roho za kwanini na hamtaendelea kamwe, wakati wenzako wakitafuta maendeleo kwa njia mbalimbali wewe unakuwa na roho ya korosho, toa kinyongo kama wewe ni kijana jitose popote hata kwenye gamba la kijani nenda sio kukatisha tamaa wenzako nitakuweka kwenye kundi la kina malaria sugu wanaopinga kila kitu, shame on you.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...