Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshikwa pabaya - wakuu naomba msaada tutani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deodat, Sep 30, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi niko hapa ughaibuni (nchi kapuni - for security reasons), kama wengi mnavyojua mara nyingi ukiwa nje ndugu, jamaa na marafiki kule nyumbani bongo huwa wanaomba kila siku ‘uwavute’ nao waje huku. Mwaka jana rafiki yangu kipenzi (tumesoma pamoja tangu shule ya msingi mpaka chuo kikuu pale mlimani) aliniomba nimsaidie kumfanyia mpango mkewe aje hapa kufanya masters degree, nilijitahidi kwa nguvu zangu zote hata kuingia gharama nyingi na hatimaye shemeji yangu kipenzi akafika hapa.

    Hapa tulipo sio mji mkubwa sana, una watu elfu 25 tu na watanzania tuko wachache sana na tunafahamiana kwa kiasi kikubwa. Mara nyingi huwa tunakutana na kupiga soga, kunywa na kula pamoja huku tukikumbushana haya na yale hasa kuhusu nyumbani. Hatuna chama rasmi cha watanzania lakini tunashirikiana vizuri sana ila tumekubaliana hatutaanzisha chama kwakuwa mara nyingi mkishakuwa na vyama ndio majungu na ufisadi vinaanza na pia tumekubaliana hatutafungua tawi la nje la chama cha siasa (hasa CCM) labda Chadema tutafikiria.

    Stori iko hivi: Katika sisi watanzania tulio hapa kuna jamaa mmoja yeye ni mkongwe hapa, ameeishi kwa miaka saba sasa, ameajiriwa na kitengo kimoja cha serikali kama Strategic Analyst (ana pesa nzuri tu) na ni mtu mkarimu sana kiasi kila mtanzania anayefika hapa huwa anamu-appreciate sana jamaa. Huyu jamaa hana mke, sasa shemeji yangu alipofika nilimtambulisha kwa watanzania wengine akiwepo huyu jamaa, wakazoeana sana, siku za mwanzo nilijua ni kawaida tu lakini baadae niligundua wameanza mahusiano na kwa hivi sasa napoongea shemeji keshahama hostel anaishi kwa jamaa, wanapika na kupakua.

    Hicho kitu kimeniumiza sana hasa ukifikiria ni mke wa rafiki yangu. Kwasababu alijua anachokifanya, shemeji sasa ananionea aibu sana kiasi kwamba hata nikimpigia simu hapokei. Wakati naendelea kutafakari nini cha kufanya, nikapokea simu kutoka kwa huyo rafiki yangu (mwenye mke) akinituhumu kuwa mkewe kamtaarifu kuwa mimi nimemtongoza na nataka niwe na mahusiano naye kimapenzi, kwakuwa jamaa anamuamini sana mkewe na anampenda mno, amefedheheshwa sana na taarifa hizo hasa ukizingatia sisi ni marafiki wa siku nyingi, jamaa ameapa ‘kunichinja’ siku tukionana. Nimejaribu kumuelewesha jamaa haelewi.

    Wandugu nifanyeje?

    (Samahani sana kwa kuweka stori ndeeeefu lakini ilibidi nifanye hivi ili issue iwe clear kidogo)
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Kaka pole sana.we kama vipi kula kimya tu achana nao
     
  3. P

    Pierre III Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhu! Umetolewa kafara mkuu. pole sana.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah i see pole sana
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee pole sana haka ndo katabia ka wanawake wengi. Akishakuwa anachukuliwa na jamaa halafu ukamdokeza mmewe, ili kukukata makali atamwambia kwamba ulimtongoza akakukatalia ndo maana umeamua kumsemea hivyo. Hata mimi yamenikuta ndugu yangu wapo hivyo hawa wamama. Huyo shemeji yako ameona afanye hivyo ili kukugombanisha na mmewe na kukunyima nafasi ya wewe kumueleza yanayojiri huko ulaya. Namna pekee ni kunyamaza kimya, wala usitafute hata kuonana na huyo mama, vinginevyo ni kweli rafiki yako atakuua. Pole sana, jitenge na rafiki yako as well as huyo mama. Wala usijisumbue kumuelekeza mmewe kuhusu anayoyafanya huyo mama huko ulaya.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ai kumbe ulijitwisha jukumu la kupokea mke wa mtu huko wakati mumewe yuko bongo!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mwanamke hana adabu hata kidogo ooh my ...
    Hata hakuonei haya Shemeji yake kaamua kujikabidhi mzima mzima ..hebu muulize kama bado anampenda mmewe?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hizi sredi mbona ziko mbili zinazofanana? Ebo?
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwalike rafiki yako aje kukutembea na ili amfanyie mkewe surprise ya Xmas:confused2:.
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    kaka mbona hiyo issue simple tuu..fanya hivi..mtumie jamaa nauli na mualiko ili imuwie rahisi kupata visa ya kuja huko kisha andaa vijisent vya kumuweka hapo ughaibuni just for 1 month...TRUTH NEVER LIE...JUST LIKE A BULLET...atayaona mwenyewe na pia itasaidia kunusuru urafiki wenu wa muda mrefu... USIHOFIE SANA VITISHO VYAKE VYA KUKUUA...mwisho wa siku atakuheshimu na kukuamini wewe na sio mwanamke...(ladies mnisamehe nimeadhiriwa na mfumo dume)
     
  11. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Walaaa ucjali umetoa ushauri mzuri sana na hauingiliani na mfumo dume
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Achana nao wote kaa kimya ukweli ataujua tu siku hizi dunia ni kijiji na mapenzi ni upofu kuna siku atajua tu kuna msemo wa kiswahili unasema "mficha moshi, moto utamuumbua" wewe wala usipaniki kata kabisa mawasiliano na wote na muombe Mungu akuepushie na hasira, woga na ugomvi

    nakwambia kuna siku isiyo na jina huyo jamaa atakuomba msamaha na kukupigia magoti akishajua kitu gani kilikuwa kinaendelea mkewe alipokuwa nje

    (fuata huu ushauri nimeutoa mbali sana kusini kabisa ya medula oblangata)
     
Loading...