Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshikwa pabaya - wakuu naomba msaada tutani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deodat, Sep 30, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi niko hapa ughaibuni (nchi kapuni - for security reasons), kama wengi mnavyojua mara nyingi ukiwa huku nje ndugu, jamaa na marafiki kule nyumbani bongo huwa wanaomba kila siku ‘uwavute' nao waje huku (bila kujali si rahisi kihivyo). Mwaka jana rafiki yangu kipenzi (tumesoma pamoja tangu shule ya msingi mpaka chuo kikuu pale mlimani) aliniomba nimsaidie kumfanyia mpango mkewe aje hapa kufanya masters degree, nilijitahidi kwa nguvu zangu zote hata kuingia gharama nyingi na hatimaye shemeji yangu kipenzi akafika hapa.

    Hapa tulipo sio mji mkubwa sana, una watu elfu 25 tu na watanzania tuko wachache sana na tunafahamiana kwa kiasi kikubwa. Mara nyingi huwa tunakutana na kupiga soga, kunywa na kula pamoja huku tukikumbushana haya na yale hasa kuhusu nyumbani. Hatuna chama rasmi cha watanzania lakini tunashirikiana vizuri sana na tumekubaliana hatutaanzisha chama kwakuwa mara nyingi mkishakuwa na vyama ndio majungu na ufisadi vinaanza na pia tumekubaliana hatutafungua tawi la nje la chama cha siasa (hasa CCM) labda Chadema tutafikiria.

    Stori iko hivi: Katika sisi watanzania tulio hapa kuna jamaa mmoja yeye ni mkongwe hapa, ameeishi kwa miaka saba sasa, ameajiriwa na kitengo kimoja cha serikali kama Strategic Analyst (ana pesa nzuri tu) na ni mtu mkarimu sana kiasi kila mtanzania anayefika hapa huwa anamu-appreciate sana jamaa. Huyu jamaa hana mke, sasa shemeji yangu alipofika nilimtambulisha kwa watanzania wengine akiwepo huyu jamaa, wakazoeana sana, siku za mwanzo nilijua ni kawaida tu lakini baadae niligundua wameanza mahusiano, na kwa hivi sasa napoongea shemeji keshahama hostel anaishi kwa jamaa, wanapika na kupakua.

    Hicho kitu kimeniumiza sana hasa ukifikiria ni mke wa rafiki yangu. Kwasababu alijua anachokifanya, shemeji sasa ananionea aibu sana kiasi kwamba hata nikimpigia simu hapokei. Wakati naendelea kutafakari nini cha kufanya, nikapokea simu kutoka kwa huyo rafiki yangu (mwenye mke) akinituhumu kuwa mkewe kampigia simu kuwa mimi nimemtongoza na nataka niwe na mahusiano naye kimapenzi, kwakuwa jamaa anamuamini sana mkewe na anampenda mno, amefedheheshwa sana na taarifa hizo hasa ukizingatia sisi ni marafiki wa siku nyingi, jamaa ameapa ‘kunichinja' siku tukionana. Nimejaribu kumuelewesha jamaa haelewi.

    Wandugu nifanyeje?

    (Samahani sana kwa kuweka stori ndeeeefu lakini ilibidi nifanye hivi ili issue iwe clear kidogo)
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hebu nitumie jina la huyo jamaa anayenimegea mke wangu tafadhali.... Najisikia kuua mtu..... Kumbe mke wangu alinidanganya unamtongoza nikamuamini!

    Wanawake bana dah! Nakushukuru eee Mungu wa Mbinguni kwa kuniumba mwanaume. Umeniepusha na vingi likiwemo hili balaa la kukutana na mitarimbo ya ukubwa na sura tofauti.....
     
  3. ismase

    ismase Senior Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha. na siku za mwizi ni arobaioni. mi naamini jamaa takuja kujua ukweli wa kila kitu. we kuwa na subira utashuhudia haya ninayokuambia.
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Time will tell....
    Halafu hii defense mechanism ya kina dada inakera....yaani hata akikulengesha ukachomoa basi anasingizia kutongozwa...:mad2::mad2:
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri.
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Yaani kwa hili nawasifu, huwezi amini mumewe mpaka sasa anaamini kabisa anayoambiwa na mkewe. Halafu nahisi walikaa waka-strategize na hili buzi lake, mshikaji ni strategic analyst kwa hiyo sitashangaa kama hiyo atakuwa na amepewa na yeye.
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanaume wa ki-israeli kila siku huwa wana sala yao ya kumshukuru Mungu kwa kuumbwa wanaume.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio matatizo ya kuji-attach na 'waswahili'.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila jema hulipwa na jema na kila ovu halikadhalika.
    Kama kweli hujatenda naye basi Mungu atakunusuru ndugu yangu.
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawana jema!
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Subiri 'kuchinjwa' tu!:becky::becky:

    On a serious note, kwanza pole kwa 'masaibu' unayoyapata. Unadhani inawezekana kwa wewe kuongea na huyo shemejio kuhusu kadhia hii? Kama, jibu ni ndiyo nadhani hapo ndio pa kuanzia. Unaweza kudadisi pia kama ana nia ya kuendelea na mumewe (rafiki yako) au ndo 'keshafika' kwa huyo mpya.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee,
    Huyo rafiki yako mwambie kama ugomvi na iwe ugomvi tu, hamna haja ya kumbembeleza wakati huna makosa. Mwambie huo uliompa ndio ukweli asuke au anyoe, kivyake. Huyo mkewe m-delete kwenye radar zako. Utakufa mapema bure kwa umbwiga wa watu wengine.
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Umegonga penyewe mkuu...
    Hapa nadhan wala asipige simu......aandike email akiweka facts zote...mwisho ampe ultimatum huyu rafiki yake....
    Kwa hili huyu rafiki sio wa kulaumiwa....it is a naturala reaction alipopewa taarifa ambazo alitaka zisiwe za kweli!
     
  14. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Abdulhalim;

    Your comments are always in phase with me, most of the time,.., I do not know why!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha kumbe una wivu eeeh mkuki kwa nguluwe
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Lakini unakutana na mashimo ya ukubwa na sura tofauti...
     
  17. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Deodat;
    Unless story ni ya kutunga, it is very touching!
    Ningekushauri pia kisirisiri umpe rafiki yako contacts za simu za watanzania wawili au watatu ; najua sababu shemeji yako, mume wake hayupo kule, watakuwa wameshaji-expose ki-aina to the extent ambayo nina shaka kama kuna mtanzania yeyote asiyejua nini kinaendelea kati ya wawili hao. Awapigie simu na watamweleza aelewe. Hasa ungejaribu kutumia wale wa kike, hasa wale walioko kwenye maisha ya ndoa na wanaishi na waume zao huko
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Baba imekuwaje hapo?? Au Zebedayo kaiba paswedi yako??:confused2::confused2:
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Need I say more?????
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Huyu aliyeandika hapa ni askofu wa kanisa gani?
     
Loading...